Kampuni ya Dar Lux ruti ya Mwanza-Dar muache ubabaishaji

Kampuni ya Dar Lux ruti ya Mwanza-Dar muache ubabaishaji

Huyu ndio dereva?? Au conda?? Nataka namba zake nfanye boking ya safari
Ni Dereva,na dereva hahusiki na bookings za safari zaidi ya kuendesha chombo tu na kukifikisha salama,
Ila kwa bookings wasiliana kwa kupitia
Dar Lux Offices & Contacts:

Plot No. 29363.
Tanzania and China Friendship Textles Flats,
Shekilango Business Area,
Morogoro Road, P.O.Box 12233,
Dar es Salam, Tanzania, East Africa

Phone :
+255 789 495 059
+255 658 495 059
+255 744 666 643

Call Centre : +255 22 2926479 / 80

WhatsApp : +255 789 495 059

0716495059, 0788495059

Web: www.darlux.co.tz

E-mail :info@darlux.co.tz
 
Ni Dereva,na dereva hahusiki na bookings za safari zaidi ya kuendesha chombo tu na kukifikisha salama,
Okay. Fanya kunipa namba nimsalmie na kumpongeza kwa kusafirisha abiria salama mkuu
 
Wajinga sana watu wa ma bus.kuna kampuni nimeisahau.
Nilipanda bus tokea dodoma nikiwa na mtu fulani tuna bag size ya kati moja na kubwa moja pamoja na gunia nusu la mchele sasa badala wa charge lile gunia hela ya mzigo wakataka na zile bag tulipie ikabidi tu nilipie
Wafanyabiashara wa Bongo nao ni kama wanaishi dunia nyingine. Kwanini vitu kama mzigo wasitafute njia ya kisasa ya kutoza gharama? Wanashindwa kutumia kilo? Inabidi waweke gharama wazi kuwa begi/mzigo ukizidi kilo fulani ni lazima ulipie. Njia za kizamani wanazotumia ndiyo zinaacha mianya ya malalamiko na wizi. Abiria akiona ana zigo zito analigawa kwenye mabegi halafu analalamika kwanini mnanitoza hata mabegi.
 
Wafanyabiashara wa Bongo nao ni kama wanaishi dunia nyingine. Kwanini vitu kama mzigo wasitafute njia ya kisasa ya kutoza gharama? Wanashindwa kutumia kilo? Inabidi waweke gharama wazi kuwa begi/mzigo ukizidi kilo fulani ni lazima ulipie. Njia za kizamani wanazotumia ndiyo zinaacha mianya ya malalamiko na wizi. Abiria akiona ana zigo zito analigawa kwenye mabegi halafu analalamika kwanini mnanitoza hata mabegi.
Bongo tabu sanaa. Na ukianzisha mambo ya ki electronic hupati wateja.
Nakumbuka humu niliona picha nadhani ni bus za kenya zina ka container kwa nyuma kwa ajili ya mizigo yani ukiweka huko unalipia
 
Dar lux kuna safari moja ya dar walizingua. Walitoka mwanza vizuri tu kufika dodoma saa nne usiku wakawachenjia abiria ati bus bovu mara safari inaishia hapo wasubirie kupakizwa kwenye magari mengine abiria walikomaa wakafikishana kituo kikuu cha polisi dom. Mwisho wa siku abiria wakapakizwa magari mengine(kampun tofauti tofauti)
 
hiyo kampuni ya hovyo..walinilaza morogoro sitosahau..
 
Back
Top Bottom