Kampuni ya Apple yaja na earphones wireless (Apple airpods)

Kampuni ya Apple yaja na earphones wireless (Apple airpods)

isaiah9

Member
Joined
Jun 29, 2014
Posts
71
Reaction score
67
Wakati wa uzinduzi wa iphone 7 mnamo September 7 iphone walithibitisha kwamba simu zao hazitakua na wired earphones bali zitakua wireless. Apple airpods zinakua runed by apple chip w1 ambayo inakuwezesha ku connect iphone yako au apple watch na hizo earphones.
1473285472311.jpg


Apple airpods zinakuwezesha kuongea na Siri kwa urahisi kwa ku zi 'double tap' directly unaongea na Siri

Kampuni ya apple wamezitoa kwa bei yao "nafuu" ya $159 tu

Wale team apple kaz kwenu
 
Kwanza kabisa betri yake ina kaa masaa matano tu. Na vipi Kama uko kwenye basi kwa masaa 10?
Kingine unaweza kupotezA moja kirahisi.
Kitu nilichopenda kuhusu IPhone 7 na 7s ni water & dust resistance.

Huwa napenda kubadilisha simu yangu kila mpya itokapo. Trip hii sintofanya hivyo maana hakuna kitu Cha maana kipya. Kitu walicho fanyia marekebisho ya maana ni kamera tu.
 
Wameishiwa pumzi hao jamaa,nawafananisha na serekari ya sisiem
 
Hakuna jipya hapo. Mbona wireless earphones zipo sokoni kibao tangu mwaka 2005? Wao ndo leo wanazinduka!!!
Wajua sio kwamba apple wanakuja na vitu vipya, ila uwa wnachukua vitu vilivyopo wanaviboresha.
Mp3 zilikuwepo kitambo ila ipad ikaja kumke difference kwasababu ya interaction between the user and the device.
Kulikuwa kuna palm tops kulikuwa kuna digital diaries. Ila ipad ikafanya revolution ya hiyo kitu.
Kulikuwa kuna smart phones blackberry kashika kweli na walioanza. Ila iphone alipotoa simu yake ya kwanza na haikuwa really smart lakini ilichange mwelekeo wa teknolojia ya simu.
Sasa tuje kwenye hizi airpods. Zipo earpods nyingi wireless na zinatumia blutooth.
Hata hizi za apple zinatumia blutooth ila sasa yeye alichofanya.
Kwanza kaziwekea chip ya apple w1 ili ziwe smart.
Pili huna haja ya kupair na simu zenyewe zina pair automatically.
Tatu zinatambua zikiwa zimechomekwa kwenye sikio na zikiwa hazijachomekwa. Yani mfano ukiwa wasikiliza mziki ukachomoa earpod mziki utaji pause automatically ukizirudisha mziki utaendelea.
Nne unaweza i connect na icloud ya simu yako na tablet na computer.
Sema bei ndiyo shida.
 
Earphones hizo kwetu cc wasafiri hazitufai chukulia mfano mwanza dar ni masaa takribani 18 na betri znakaa 5 hrs hasara tuu
 
Kwanza kabisa betri yake ina kaa masaa matano tu. Na vipi Kama uko kwenye basi kwa masaa 10?
Kingine unaweza kupotezA moja kirahisi.
Kitu nilichopenda kuhusu IPhone 7 na 7s ni water & dust resistance.

Huwa napenda kubadilisha simu yangu kila mpya itokapo. Trip hii sintofanya hivyo maana hakuna kitu Cha maana kipya. Kitu walicho fanyia marekebisho ya maana ni kamera tu.
Sio lazima ununue hizo wireless airpod, ndo iphone 7 inakuja na earpod ambazo zinatumia adapter ya lighting cable kwenye box, na wamefanya kutoa hizo wireless na kuweka bei ghari wakijua kuna basic zipo included
 
Hizo ni sababu ambazo watu wengi wanakimbilia android. Kwa iyo bei ya airpods unapata simu nyingine nzur tu
Hulazimishwi kununua kwa sababu iphone 7 inakuja na earpod zake kwenye box, kununua wireless ni uamzi wa mtu binafsi!
 
Ngoja NOKIA arudi sokoni awaoneshe nini maana ya inavation na value for money.
Nokia akirudi kwa njia za Android sioni akifanya chochote, nilikuwa namkubali kwenye OS zake mwenyewe kama vile Maemo, Symbian n.k, alipokuwa anatengeneza hardware zake na software(OS) alikuwa anaoptimize software kurun kwenye hardware ndo maana hata simu zake kama Nokia C7 ambayo ina run 680MHz na RAM ya 256MB bado utaona inarun smoothly zaidi ya android inayorun 1GHz na 788MB RAM, Ndo utajua ni kwa nini iphone 7 ambayo ina 2GB of RAM na quad core processor itazipita Samsung Galaxy S7 yenye 4GB of RAM na octa core processor kwa sababu Apple anadesign mwenyewe hardware na software hivyo anajua jinsi ya kuoptimize software iweze kufanya kazi kwenye hardware
 
Back
Top Bottom