Kampeniau unafiki


KAKA A TAIFA

KAKA A TAIFA

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2011
Messages
564
Likes
11
Points
35
KAKA A TAIFA

KAKA A TAIFA

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2011
564 11 35
Ukitaka kumjua mzalendo wa kweli utamjua wakati anlinda maslahi yake hta kwa unafiki.HIVI KAMPENI IMEKUWA VITA EEH EEH,PHEW.............SASA WAPIGA KURA TAMBUENI HAKI NA MAENDELEO YA SIKU ZIJAZO NA MANENO YA KUDANGANYWA TU.
 

Attachments:

Limbani

Limbani

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
1,440
Likes
101
Points
160
Limbani

Limbani

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
1,440 101 160
Kazi ipo mwaka huu, ndio anajilinda na hao makomandoo 30 nini...
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,875
Likes
72
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,875 72 145
simba Fc Wanakazi Hapa!
 
KELVIN GASPER

KELVIN GASPER

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
986
Likes
119
Points
60
KELVIN GASPER

KELVIN GASPER

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
986 119 60
Hiyo bastola ameazima kwa Mbwana Samata kuja kuuzia sura igunga.
 
Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified User
Joined
Sep 8, 2011
Messages
1,481
Likes
37
Points
145
Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified User
Joined Sep 8, 2011
1,481 37 145
limbukeni
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
29
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 29 135
Duuu Rage bana
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,087
Likes
686
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,087 686 280
Nilidhani huyu jamaa ana busara lkn toka alipomwita msemaji wa klabu ya simba wakati ule eti ni karani, bora angeendelea kuozea ndani tu huko. Sasa ndo anaongeza ukilaza wake eti anatembea na mguu wa kuku, kumbe wao ndo wanaleta ubabe huko igunga halafu wanasingizia Chadema wanaleta fujo nyambaaaaaaaaaaaf
 
Memo

Memo

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
2,159
Likes
60
Points
145
Memo

Memo

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2011
2,159 60 145
Huyu nani kamtuma Marekani kupiga picha na masharobaro???!!

attachment.php?attachmentid=37701&d=1316761183
 
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2008
Messages
4,871
Likes
4,274
Points
280
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2008
4,871 4,274 280
Ukitaka kumjua mzalendo wa kweli utamjua wakati anlinda maslahi yake hta kwa unafiki.HIVI KAMPENI IMEKUWA VITA EEH EEH,PHEW.............SASA WAPIGA KURA TAMBUENI HAKI NA MAENDELEO YA SIKU ZIJAZO NA MANENO YA KUDANGANYWA TU.
Nadhani amepamiss kwao Somalia hadi akapata hamu za kutoka hadharani na silaha kama wanavyofanya wenzake kule Mogadishu. Kama anahamu ya vita arudi kwao huyu Msomali Rage
 
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2010
Messages
3,212
Likes
22
Points
135
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2010
3,212 22 135
Nadhani amepamiss kwao Somalia hadi akapata hamu za kutoka hadharani na silaha kama wanavyofanya wenzake kule Mogadishu. Kama anahamu ya vita arudi kwao huyu Msomali Rage
Kweli aisee, hata Dito alipokuwa Mkuu wa Kaya ya wanyamwezi alikuwa na bastola vivyo hivyo akampeleka akhera dreva wa daladala! Nadhani jani la Tabora ni kali kama la Somalia!
 

Forum statistics

Threads 1,213,565
Members 462,207
Posts 28,482,498