Kampeni za uchaguzi jimbo la Siha zinaendeleaje?

mkuzo

Member
May 8, 2014
52
125
Wakuu...toka kampeni zimeanza kwa haya majimbo mawili yanayo waniwa ...naona ni jimbo moja tu la kinondoni ambapo nguvu kubwa imewekwa na mahasimu wote wa kisiasa...najiuliza vipi kuhusu siha!? Au upande mmoja umeshakubali kushindwa!? Manake sioni watu kuiongelea sana kama ilivyo kwa kinondoni!!
 

Maboso

JF-Expert Member
Feb 18, 2013
5,010
2,000
Siha hata aliyewaazima ofisi Chadema alishahamia CCM kitambo. Watu wamechoka na propaganda za Chadema, watu wanataka maendeleo. Kitendo cha kusema wabunge wa upinzani wasishirikiane na serikali ya CCM kinawakwaza wananchi ndio maana kampeni zimekuwa mteremko kwa upande wa CCM hasa jimboni Siha.
 

Gullam

JF-Expert Member
Dec 1, 2013
5,249
2,000
Siha hata aliyewaazima ofisi Chadema alishahamia CCM kitambo. Watu wamechoka na propaganda za Chadema, watu wanataka maendeleo. Kitendo cha kusema wabunge wa upinzani wasishirikiane na serikali ya CCM kinawakwaza wananchi ndio maana kampeni zimekuwa mteremko kwa upande wa CCM hasa jimboni Siha.
Umeamua kujiongopea pole sana!!
 

mkuzo

Member
May 8, 2014
52
125
Siha hata aliyewaazima ofisi Chadema alishahamia CCM kitambo. Watu wamechoka na propaganda za Chadema, watu wanataka maendeleo. Kitendo cha kusema wabunge wa upinzani wasishirikiane na serikali ya CCM kinawakwaza wananchi ndio maana kampeni zimekuwa mteremko kwa upande wa CCM hasa jimboni Siha.
Hivi mkuu unamfahamu mnyeti!?
 

bandamo

JF-Expert Member
Aug 5, 2017
1,941
2,000
Kila mmoja kaficha siraha subili tarehe ifike matokeo yatakuwa dhahiri tu kwa mwenye nguvu
 

zitto junior

JF-Expert Member
Oct 7, 2013
11,912
2,000
Siha hata aliyewaazima ofisi Chadema alishahamia CCM kitambo. Watu wamechoka na propaganda za Chadema, watu wanataka maendeleo. Kitendo cha kusema wabunge wa upinzani wasishirikiane na serikali ya CCM kinawakwaza wananchi ndio maana kampeni zimekuwa mteremko kwa upande wa CCM hasa jimboni Siha.
Mkuu imebidi nicheke tu :D:D:D:D haaahaaaaa maana hata nashindwa nianzie wapi kukujibu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom