Kampeni - Kunwa BIA, okoa MAJI | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampeni - Kunwa BIA, okoa MAJI

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by MAMMAMIA, Jun 19, 2012.

  1. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kinywaji hiki pamoja na sifa nyengine kama vile kuongeza vitamini B na madini kama fosforasi magnesi na kalisi, pia kinazo “anti-rusts” zinazoifanya ngozi kupona haraka na hata kurudisha ujana. Pia anti-rusts hizi ni muhimu dhidi ya magonjwa ya moyo, kiasi kwamba wataalamu wa afya wanapendekeza kinywaji hiki kiwemo katika mlo wa binadamu, kwa kiwango maalumu. Kumbuka, “Mno hudhuru”.

    Kwa hivyo, ili kuokoa maji, KUNYWA BIA, OKOA MAJI
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Hapa Asprin lazima atakimbilia kuchangia ngoja nisubiri post yake
     
  3. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,052
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Mambo ya "kukunwa" tena mmmh Mama Mia mbona unaturusha roho?
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Typing Error hiyo ndugu.................
     
  5. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,349
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Ngoja nimalizie hii iliyobaki ndiyo nije kuchangia
     
  6. Mwanyasi

    Mwanyasi JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 5,576
    Likes Received: 1,673
    Trophy Points: 280
    Mchana huu?
     
  7. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Nilimtarajia Aspirin na Tusker lakini sijui ndio wanamalizia ya mwisho?

    Nilikosea, hata hivyo haikuwa "kukunwa" bali kunwa. Nimesharekebisha.

    Asante Dena, nimesharekebisha.
    Any time is KILI time.
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 46,923
    Likes Received: 14,539
    Trophy Points: 280
    Haki Ya Mungu hii ni post kali ya mwaka. Hii ingetoka Ijumaa ningekuwa nshamtoroka mkoloni. Uchunguzi uliofanyika kwa kuwahusisha baadhi ya malaika umethibitisha kuwa kila bia moja unayokunywa unafutiwa dhambi moja.... Yaani ukanywa bia tatu afu ukaenda gesti kumlala mke wa mtu ukamnyunyizia protini mara tatu unakuwa hujahesabiwa dhambi. Kulaaaleki!

    Mpigieni makofi matatu aliyegundua bia, hasa Tusker Malt na Guinness the POWER manake ukipiga hiyo makitu unakuwa tishio kama huu mdude unavyomfukuza mnywa Fanta.
    [​IMG]
     
  9. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mkuu umemalizo yote - Kuna hata maandiko yanasema BIA ni kinywaji cha peponi - Kudadadeeeeeek!
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 46,923
    Likes Received: 14,539
    Trophy Points: 280
    Kulaaaleki, ni kwa mustakabali huo huo.......... Kuliko kuiacha bia ni bora ufanye marathon na simba... Manina! Mpaka kieleweke!

    [​IMG]
     
  11. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #11
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    One friend of mine once said, "I always make friends when I've a beer in hand not with a cup of milk" and there is a common saying,"One beer a day keeps the doctor away".
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,034
    Likes Received: 5,202
    Trophy Points: 280
    napita mieeeeee
     
Loading...