Kampeni - Kunwa BIA, okoa MAJI

Kampeni - Kunwa BIA, okoa MAJI

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Posts
3,811
Reaction score
1,607
Kinywaji hiki pamoja na sifa nyengine kama vile kuongeza vitamini B na madini kama fosforasi magnesi na kalisi, pia kinazo “anti-rusts” zinazoifanya ngozi kupona haraka na hata kurudisha ujana. Pia anti-rusts hizi ni muhimu dhidi ya magonjwa ya moyo, kiasi kwamba wataalamu wa afya wanapendekeza kinywaji hiki kiwemo katika mlo wa binadamu, kwa kiwango maalumu. Kumbuka, “Mno hudhuru”.

Kwa hivyo, ili kuokoa maji, KUNYWA BIA, OKOA MAJI
 
Mambo ya "kukunwa" tena mmmh Mama Mia mbona unaturusha roho?
 
Ngoja nimalizie hii iliyobaki ndiyo nije kuchangia
 
Hapa Asprin lazima atakimbilia kuchangia ngoja nisubiri post yake
Nilimtarajia Aspirin na Tusker lakini sijui ndio wanamalizia ya mwisho?

Mambo ya "kukunwa" tena mmmh Mama Mia mbona unaturusha roho?
Nilikosea, hata hivyo haikuwa "kukunwa" bali kunwa. Nimesharekebisha.

Typing Error hiyo ndugu.................

Asante Dena, nimesharekebisha.
Mchana huu?
Any time is KILI time.
 
Kinywaji hiki pamoja na sifa nyengine kama vile kuongeza vitamini B na madini kama fosforasi magnesi na kalisi, pia kinazo “anti-rusts” zinazoifanya ngozi kupona haraka na hata kurudisha ujana. Pia anti-rusts hizi ni muhimu dhidi ya magonjwa ya moyo, kiasi kwamba wataalamu wa afya wanapendekeza kinywaji hiki kiwemo katika mlo wa binadamu, kwa kiwango maalumu. Kumbuka, “Mno hudhuru”.

Kwa hivyo, ili kuokoa maji, KUNYWA BIA, OKOA MAJI
Haki Ya Mungu hii ni post kali ya mwaka. Hii ingetoka Ijumaa ningekuwa nshamtoroka mkoloni. Uchunguzi uliofanyika kwa kuwahusisha baadhi ya malaika umethibitisha kuwa kila bia moja unayokunywa unafutiwa dhambi moja.... Yaani ukanywa bia tatu afu ukaenda gesti kumlala mke wa mtu ukamnyunyizia protini mara tatu unakuwa hujahesabiwa dhambi. Kulaaaleki!

Mpigieni makofi matatu aliyegundua bia, hasa Tusker Malt na Guinness the POWER manake ukipiga hiyo makitu unakuwa tishio kama huu mdude unavyomfukuza mnywa Fanta.
genimg.aspx
 
Haki Ya Mungu hii ni post kali ya mwaka. Hii ingetoka Ijumaa ningekuwa nshamtoroka mkoloni. Uchunguzi uliofanyika kwa kuwahusisha baadhi ya malaika umethibitisha kuwa kila bia moja unayokunywa unafutiwa dhambi moja.... Yaani ukanywa bia tatu afu ukaenda gesti kumlala mke wa mtu ukamnyunyizia protini mara tatu unakuwa hujahesabiwa dhambi. Kulaaaleki!

Mpigieni makofi matatu aliyegundua bia, hasa Tusker Malt na Guinness the POWER manake ukipiga hiyo makitu unakuwa tishio kama huu mdude unavyomfukuza mnywa Fanta.
genimg.aspx
Mkuu umemalizo yote - Kuna hata maandiko yanasema BIA ni kinywaji cha peponi - Kudadadeeeeeek!
 
Mkuu umemalizo yote - Kuna hata maandiko yanasema BIA ni kinywaji cha peponi - Kudadadeeeeeek!
Kulaaaleki, ni kwa mustakabali huo huo.......... Kuliko kuiacha bia ni bora ufanye marathon na simba... Manina! Mpaka kieleweke!

e32362.jpg
 
Kulaaaleki, ni kwa mustakabali huo huo.......... Kuliko kuiacha bia ni bora ufanye marathon na simba... Manina! Mpaka kieleweke!

e32362.jpg
One friend of mine once said, "I always make friends when I've a beer in hand not with a cup of milk" and there is a common saying,"One beer a day keeps the doctor away".
 
Back
Top Bottom