uwoga ni ugonywa mbaya sana ningekuwa mm ni raisi wa Nigeria saizi kungekuwa hukuna kitu ambacho kinaitwa boko haram
Mkuu Huwa boko haram wanajificha kwenye msitu unaoitwa "Sambisa forest"
ambao eneo lake ni takribani 60,000 square kilometres. ni eneo kubwa sana
na hao jamaa walijipanga sana kama ya kuingia humu. Kuingia kichwa kichwa tu
mtamalizwa wote. Na kumbuka hili eneo liko north,East mwa Nigeria na vijiji
vinavyo vamiwa sana sana ni ya maeneo hayo Kano, Gombe,Jigawa,Borno, Yobe etc.
Kinachotakiwa ni Jeshi kuu la nchi hiyo kuingilia na kuwasaidia hawa
wa miji hiyo midogo midogo na kujipanga haswa.
Mwisho wa siku wanaojua eneo hilo lilivyo (Boko haram) ni rahisi kwa wao
kujificha na kupambana na kushinda . we huo wa Taliban mpaka kesho kutwa bado
wanapigana na Wamerakani wameshindwa kuwa maliza. Na Marekani ni nchi yenye jeshi
kubwa kuliko. Ni sababu hiyo tu wanajua maeneo yao vema.
Siku nyingine usikurupuke tu.
Ni rahisi kusema kuliko kutenda.