Kambi ya Iran yashambuliwa,18 wafariki

Kambi ya Iran yashambuliwa,18 wafariki

Dunia ipi hii inayopelekeshwa na israel[emoji23][emoji23] wao si walisema miradi ya nyuklia ya iran itasmamishwa kwa gharama zozote zile hata kijeshi

Ss mbna wanaume wanapiga kazi 2

Iran ipo iran kijana haipo syria wala Iraq
Iran ndio iliyoanza kuapa kuifuta Israel kwenye uso wa Dunia tangu 1979 ilipokua nchi ya kiislamu rasmi,lakini mpaka leo Israel ipo.

Kuhusu nyuklia Israel kashaua wanasayansi wa nyuklia wa Iran tena ndani ya Irani,walipenyeza virusi vya kuharibu mitambo ya nyuklia...lakini je mpaka sasa Iran imeifanya nini Israel?!
 
Kama nawe unaona adui yenu anaingilia na kufanya uharibifu kwa ndugu yako si uingilie kumtetea? Iran naye kwa nini nduguye anapigwa na Wazayuni halafu anakaa kimya? Si aingilie?

Vv
Iran alishatangaza awali yakwamba hataki mchezo na anga lake 2 huko kwengne sio kwake aende akapige iran aache mboyoyo miiingi[emoji23][emoji23][emoji23]
 
nyie mnaosema Israeli ashambulie Irani kwanini isiwe kinyume chake kama kweli Irani anajiamini basi aanze yeye kushambuliwa lakini kama akili yake inamtuma kwamba ajage ashambulie kwa kutumia base atakazozijenga iraq au syria basi kila siku atakuwa anachapwa tu
Iran anatangaza kila leo na anaswma kabisa yakwamba hajawahi na hatawahi ishambulia nchi nyengine ila hata kaa kimya ikitokea mpuuzi yyte kajarb kumshambulia
 
Iran ndio iliyoanza kuapa kuifuta Israel kwenye uso wa Dunia tangu 1979 ilipokua nchi ya kiislamu rasmi,lakini mpaka leo Israel ipo.

Kuhusu nyuklia Israel kashaua wanasayansi wa nyuklia wa Iran tena ndani ya Irani,walipenyeza virusi vya kuharibu mitambo ya nyuklia...lakini je mpaka sasa Iran imeifanya nini Israel?!
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Hamna hoja yakimantiki hapa

Hata sergei skripal jasusi wa kiingereza alipewa sumu ndani ya UK umeona nn UK Kamfanya RUSSIA

Kuhusu kuuliwa wana sayansi wa kiirani wayahudi wanavizia kama WAASI wengine 2 ila bado licha ya kuwaua hao wanasayans bado miradi ya nyuklia iran ipo [emoji4]

Iran sera yake ipo wazi hajawahi anzisha vita na m2 ama taifa lolote lile ila hata kaa kimya ikitokea kashambuliwa


US Na Western Ndio walitangaza kuifuta iran punde 2 baaada ya mapinduzi nchini iran ila soon iran inapeleka satelte tatu huko anga za mbali


Israel Aache Twaarab Apige Tehran Sio Anaimba Imba 2
 
Wayahudi Waache Ushamba Na Upuuzi

Wakitaka IRAN Asifanye Anayo Yafanya Kujenga Hizo Kamb hko anapojenga

Inakiwa Apasue pale Pale IRAN Kupiga Nje Ya Iran Nimatumizi mabaya yarasilimali Za WAYAHUDI Pia [emoji14][emoji14][emoji14]
Kwanini yeye Iran asiishambulie Israel wakati kila siku ni askari wake wanauawa.
Israel yeye hana noma kwa kuendelea ku deal na Proxy wa Iran kwake ni opportunity kwani anapata firld ya kuendelea kuimarisha uwezo wake wa kijasusi katika kufuatilia maadui zake na uwezo wa kijeshi kuwaangaamiza.
Ni kama Israel anapenda Iran iendelee na hiyo michakato yake ili Israel iendelee kuimarika.
Ila muda si mrefu Iran naye atatengenezewa proxy pale mpakani na wengine wataingia hadi ndani. Iran hauhitaji kuivamia kijeshi, unawamwagia upupu.
 
Hivi huyu Israel hana kabisa wasi wasi nw vita kweli huyu???
 
Kwanini yeye Iran asiishambulie Israel wakati kila siku ni askari wake wanauawa.
Israel yeye hana noma kwa kuendelea ku deal na Proxy wa Iran kwake ni opportunity kwani anapata firld ya kuendelea kuimarisha uwezo wake wa kijasusi katika kufuatilia maadui zake na uwezo wa kijeshi kuwaangaamiza.
Ni kama Israel anapenda Iran iendelee na hiyo michakato yake ili Israel iendelee kuimarika.
Ila muda si mrefu Iran naye atatengenezewa proxy pale mpakani na wengine wataingia hadi ndani. Iran hauhitaji kuivamia kijeshi, unawamwagia upupu.
Heheheh kweli hana wasi wasi mbna kila wakat analalama ss kama IRAN Anafadhili na kuunda vijikundi vdogo vdogo wakat iran mwenyewe ana kanusha

Iran alishasema hana wanamgambo anao wafadhili ila munalazmisha iwe hivyo aseee


TAIFA TEULE Kama Ana Uwezo Na Akaripue Ndani Yamipaka Ya IRAN [emoji4]
 
Kwanini yeye Iran asiishambulie Israel wakati kila siku ni askari wake wanauawa.
Israel yeye hana noma kwa kuendelea ku deal na Proxy wa Iran kwake ni opportunity kwani anapata firld ya kuendelea kuimarisha uwezo wake wa kijasusi katika kufuatilia maadui zake na uwezo wa kijeshi kuwaangaamiza.
Ni kama Israel anapenda Iran iendelee na hiyo michakato yake ili Israel iendelee kuimarika.
Ila muda si mrefu Iran naye atatengenezewa proxy pale mpakani na wengine wataingia hadi ndani. Iran hauhitaji kuivamia kijeshi, unawamwagia upupu.
Ndugu yangu acha kuchekesha watu.
Ina maana unataka kuniambia ,hivyo vikambi vya wanamgambo wanao ungwa mkono na Iran, ambavyo Israel amekuwa akivishambulia kila siku ni hatari kuliko maghara yaliyo jaa makombora ya Masafa marefu ambayo yako ndani ya Iran?
Au hivyo vikambi ni hatari kwa Israel kuliko mpango wenye utata wa nukilia?.
Wewe kubari ukatae Israel akitaka kufanya jambo ni lazima aangalie lina madhara gani kwa nchi yake,sio kwamba Israel haijui ya kwamba makombora yaliyoko ndani ya Iran au mupango wa nyukilia ni hatari kwa usalama wake ,lakini anashindwa cha kufanya kwa sababu ana jua akishambulia ndani ya mipaka ya Iran kutaibuka vita kamili ambavyo vita sababisha tetemeko la aridhi katika eneo lote mashariki ya kati.
Netanyau Alisha itisha vikao vingi sana vya kujadili jinsi ya kuishambulia vinu vya kinyukilia vya Irani ,lakini huwa anakatariwa na majenelari wake .
Mwaka 2014 ripoti za siri zilivuja juu ya kikao kilicho fanyika mwaka 2011 kati ya baraza mawaziri wa Israel na viongozi wa kijeshi wa nchi hiyo ,kilicho kuwa kiki jadiri iwapo waishambulie Iran kijeshi lakini makamanda wa jeshi walimuonya netanyau ya kwamba yatakuja kuwa majuto makubwa sana kwa Israel iwapo itafanya hivyo, hata marekani hata marekani chini ya Obama ilisha muonya sana netanyau juu ya kukurupuka kuishambulia Iran.
Kwa hiyo usitake kutuaminisha ya kwamba Israel haiogopi Iran.
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Hamna hoja yakimantiki hapa

Hata sergei skripal jasusi wa kiingereza alipewa sumu ndani ya UK umeona nn UK Kamfanya RUSSIA

Kuhusu kuuliwa wana sayansi wa kiirani wayahudi wanavizia kama WAASI wengine 2 ila bado licha ya kuwaua hao wanasayans bado miradi ya nyuklia iran ipo [emoji4]

Iran sera yake ipo wazi hajawahi anzisha vita na m2 ama taifa lolote lile ila hata kaa kimya ikitokea kashambuliwa


US Na Western Ndio walitangaza kuifuta iran punde 2 baaada ya mapinduzi nchini iran ila soon iran inapeleka satelte tatu huko anga za mbali


Israel Aache Twaarab Apige Tehran Sio Anaimba Imba 2
Mpaka hapo inaonyesha wazi kwamba intelligence ya Israel ipo juu kuizidi Ile ya Iran,Mossad wanaingia Iran wanaua na kutoka bila kudakwa.

Mwaka Jana kwenye UNGA Netanyahu alitoa location ambapo Iran ilikua ikifanya kwa Siri miradi yake ya nyuklia pamoja na kuiba Siri kibao za Iran. Jana wachunguzi wa UN wamethibitisha madai ya Netanyahu kwamba ni kweli eneo hilo lilikua likitumiwa na Iran kwa siri sana kufanya kufanya mipango yake ya kutaka kuunda bomu la nyuklia. Hapa inaonyesha kwamba Mossad wametapakaa ndani ya serikali ya Iran. Jana Netanyahu kawaambia wazi kwamba "watakachoficha Israel itakifichua,wanachokifanya Israel inajua na inapofanya Israel inapajua"
 
  • Thanks
Reactions: PNC
Back
Top Bottom