Kamati ya Zito yafichua Wizi CDA

Kamati ya Zito yafichua Wizi CDA

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Posts
11,897
Reaction score
6,933
Kamati ya Bunge ya Hesabu za Mashirika ya Umma (POAC), imeutimua uongozi wa Mamlaka ya Ustawishaji wa mji wa Dodoma (CDA), baada ya kubaini madudu ya matumizi ya fedha pamoja na watumishi wake kuhusishwa na kashfa ya kuingia mikataba feki na makampuni ya simu.

Watumishi hao wanadaiwa kuchota Sh. milioni 78 kutoka kwa makampuni ya simu na kuziweka mifukoni badala ya kuziwasilisha CDA.

Source: Nipashe
 
POAC inafukuza au inatoa mapendekezo? Mfanyakazi si anafukuzwa na mamlaka iliyompa ajira?
 
Back
Top Bottom