Kamati ya maafa mjitathmini

Kamati ya maafa mjitathmini

pombe kali

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2014
Posts
312
Reaction score
616
Kwa mvua zinazoendelea kunyesha nilitegemea kuona tahadhari za mara za mara kwa mara kwenye vyombo vya habari mitandao ya kijamii nk lakini nasikitika kuna kamati ya maafa ya taifa iliyochini ya ofisi ya waziri mkuu hatujasikia lolote mpaka sasa matokeo yake barabara unatoka nyumbani unakutana na dha ambayo hukuitegemea watu wanasombwa na maji tuache siasa jamani press release za teua tengua ndo nyingi haya ni maisha ya watanzania
 
Back
Top Bottom