Kamanda Sirro: Tutamfungulia Zitto kesi ya uchochezi

Kamanda Sirro: Tutamfungulia Zitto kesi ya uchochezi

Ni kweli DIV 0 NA 4 YA PT 33 AU 32 walijiunga na jeshi hilo
 


Kamanda wa polisi wa jiji la Dar Simon Sirro amesema sasa hivi wanaendelea na upelezi wa makosa ya kichochezi aliyoyafanya Zitto Kabwe na upelelezi utakapokamilika watampeleka mahakamani.
Amesema hawatawavumilia watu kufanya uchochezi kwa sababu ya siasa kwa kuwa bila utulivu hakuna siasa

Siro atakushinda mchana kweupe if true justice is to be dispensed!
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Zitto alisema Kagame ni Dikteta sasa watampeleka akajibu huko Rwanda kwa mjibu wa sheria ya Rwanda udikteta wa Kagame.
Ni pale Kagame atakapo Request prosecution dhidi ya zitto ndo zitto aka prove huko Rwanda kwenye mahakama ya Rwanda.
 
Mapolisi mengi ni makada wa ccm..hilo halina ubishi ..na ndo maana huwa wanateuliea hadi ukuu Wa mkoa au wilaya...ccm hawakupi ukuu wa mkoa bila kuwa kada mtiifu...
 
Ni hatari kuamsha hisia za kisiasa,muacheni Zitto,muacheni Zitto....
 
Uchochezi wa kubambikiwa Mkuu. Polisiccm wakitaka kukubambikia ushahidi ili wakufunge hawashindwi kufanya hivyo wana uzoefu wa muda mrefu.

Uchochezi wa Zitto ni upi?

Mwalimu amewahi kufunguliwa kesi na mkoloni

Mandela amewahi kufungwa 27 years kwa makosa ya uchochezi na Ugaidi

Kumuita mtu mchochezi hakumfanyi kuwa mchochezi mpaka uchochezi huo uwepo
 
Zitto alisema Kagame ni Dikteta sasa watampeleka akajibu huko Rwanda kwa mjibu wa sheria ya Rwanda udikteta wa Kagame.

Ni pale Kagame atakapo Request prosecution dhidi ya Zitto ndo zitto aka prove huko Rwanda kwenye mahakama ya Rwanda.

Yawezekana alibambikiwa maneno ya kumuita Kagame dikteta, sasa ngoja watafute audio za ushahidi ili akatae hakusema alibabikiwa.
 
Msiami
Zitto alisema Kagame ni Dikteta sasa watampeleka akajibu huko Rwanda kwa mjibu wa sheria ya Rwanda udikteta wa Kagame.
Ni pale Kagame atakapo Request prosecution dhidi ya zitto ndo zitto aka prove huko Rwanda kwenye mahakama ya Rwanda.
Msiamishe magoli baada ya kuona hamna hoja
 
Zitto alifanya upotoshaji mkubwa kwenye swala la kodi za miamala ya pesa kwenye simu na ATM, anatakiwa ajifunze kucriticize bila kupotosha.
Haki ya uhuru wa kujieleza ni ya kikatiba.
 
Zitto alifanya upotoshaji mkubwa kwenye swala la kodi za miamala ya pesa kwenye simu na ATM, anatakiwa ajifunze kucriticize bila kupotosha.
unakijua anachotuhumiwa?
 
Mi namshauri kamanda Siro asikurupuke aangalie na mtu anayetaka kumshitaki Zitto si mwepesi kiivyo ukizingatia kila kitu kiko wazi kabisa hajavunja sheria yeyote.
 
Msiami

Msiamishe magoli baada ya kuona hamna hoja
Goli ndo hilo kwamba alitukana ama hakutukana? ndo Siro anasaka. Uhuru wa demokrasia wa kujieleza akauambie ulimwengu huko kwa court ya Rwanda, kwamba jamaa ni dikteta.

Yeye si alishindwa ku stick kwenye uwanja aka m drag in Kagame? sasa unalalamika nini kuhamisha goli?
 
Kweli adui wa ccm atatoka ccm

Mnawapa kick wapinzani bila kujijua
 
JPM hajui siasa yeye anakomaa na sintowanagusha......na visasi! Sasa anaogopa kivuli chake anaogopa vyama siasa visiende kwa wananchi! Anaogopa nini? Wananchi wana akili zao!
 
ila ni kweli mambo mengi yanayo ongelewa na wapinzani kama zzk ni uchochezi pengine ni kutokana na kukosa mkate alio zoea kila siku.

Siasa chafu kabisa.. na bado anaota kuwa rais
 
Back
Top Bottom