Kamanda KOVA atoa Onyo kali Kwa vijana.


Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined
Jul 22, 2009
Messages
931
Likes
9
Points
35
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined Jul 22, 2009
931 9 35
Source; Tbc Taifa.

Kupitia taarifa ya habari iliosomwa kupitia Tbc1 Taifa, Kamanda Kova amedai kuwa kuna
Vijana ambao wanarubuniwa kwa kupewa Pesa na wana siasa wasioitakia mema Tanzania
Kwa ajili ya kuanzisha Maandamano yasiyo ya Halali Pamoja na kuleta machafuko.


My take;

  1. Kwa kutumia kodi zetu Kova, Mwema wanalipwa mishahara.
  2. Kwa kutumia rasilimali za Zetu wananua magari ya kutumwagia maji Ya Pilipili.
  3. kwa kutumia vyombo vyetu vya usalama Wanatunyima Haki zetu za kidemocrasia.
  4. Kwa kutumia uvumilivu na hekima zetu wana Tutawala kimabavu.
Tufanyeje;

Tukiwa kama Watanzania ambao tumeshindwa kuvumilia Uhuni Huu, Basi kwa kutumia thread hii Tutoe maoni ya Msingi ambayo Ukiwa kama Mzalendo unadhani yataweza;

  • Kuinusuru Democracy ya Nchi yetu.
  • Kurudisha heshima ya Taifa Tanzania
  • Na mengineyo kwa Manufaa yetu na Vizazi Vyetu.
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
Kova si anaishia Kiluvya kimadaraka ya Polisi?sasa kwa nini atangazie TAIFA?
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,450
Likes
31,716
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,450 31,716 280
halafu ukijipaka oil chafu yale maji huwa hayakuwashi unapeta
 
quimby_joey

quimby_joey

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
361
Likes
24
Points
35
quimby_joey

quimby_joey

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
361 24 35
WATANZANIA tunasubiri kengele tu ni kama mwanafunzi wa shule ya msingi anayesubiri kengele ya saa nne aende mapumziko kama haikulia siku hiyo hatotoks. Dr. Slaa, Mbowe tangazieni wapiga kura waliodhulumiwa kura zao nini cha kufanya. hatuwezi kuvumilia alichokifanya Kikwete aende akashike msaaf aape kuiongoza nchi hii. Dhalimu yule
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,236
Likes
326
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,236 326 180
Hivi kova ana elimu gani?
 
L

Lorah

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
1,193
Likes
5
Points
0
L

Lorah

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
1,193 5 0
Thanks 4 tactical advice..


Mwambieni Kova aanze kulinda nyumbani kwake jamani maana yeyote anayetuzuia tutaanza na nyumba yake wakati wanaomboleza siye tunasonga mbele......
 
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined
Jul 22, 2009
Messages
931
Likes
9
Points
35
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined Jul 22, 2009
931 9 35
WATANZANIA tunasubiri kengele tu ni kama mwanafunzi wa shule ya msingi anayesubiri kengele ya saa nne aende mapumziko kama haikulia siku hiyo hatotoks. Dr. Slaa, Mbowe tangazieni wapiga kura waliodhulumiwa kura zao nini cha kufanya. hatuwezi kuvumilia alichokifanya Kikwete aende akashike msaaf aape kuiongoza nchi hii. Dhalimu yule
CHADEMA Ni sauti ya UMA, tukiwa kama Uma tuangaze Mbali na Tufanye Jambo kubwa zaidi Ya kuandamana.
Ambalo si tu litawashangaza mafedhuli wa CCM bali na hata Ulimwenguni kote ili iwe Mfano kwa Viongozi
wote wa Africa ambao Ni Viziwi wa Democrasia.
 
K

Kilembwe

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2009
Messages
1,135
Likes
53
Points
145
K

Kilembwe

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2009
1,135 53 145
WATANZANIA tunasubiri kengele tu ni kama mwanafunzi wa shule ya msingi anayesubiri kengele ya saa nne aende mapumziko kama haikulia siku hiyo hatotoks. Dr. Slaa, Mbowe tangazieni wapiga kura waliodhulumiwa kura zao nini cha kufanya. hatuwezi kuvumilia alichokifanya Kikwete aende akashike msaaf aape kuiongoza nchi hii. Dhalimu yule
Pamoja na kuwa inaweza kuwa kweli kuwa Slaa au Lipumba wameibiwa kura na CCM, lakini sidhani kama huu ni wakati muafaka wa kuanza kufikiria violence kama ndio suluhisho la yaliyotokea, kila nikijaribu kuvuta picha ya yalioyotokea katika nchi zote zilizoamua kuchukua violence kama ndio suluhisho la yatokanayo na uchaguzi, NAOGOPA kweli! WaTz bila kujali itikadi za vyama vyetu tuwewavumilivu kuna njia mbadala za kusuluhisha na kupata haki tunayodhani tumedhulumiwa. Tuache kabisa kufikiria fujo kama ndio njia mbadala kwani mwisho wa siku hakuna jema litakalo tokana na fujo hizo! chonde chonde watz jazba na munkari hazifai wakati huu!
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
halafu ukijipaka oil chafu yale maji huwa hayakuwashi unapeta
Lakini mimi nilimwangiwa na sikuwashwa na wala nikuwa sijajipaka oil chafu nilishanga au walikuwa wameweka fake....
 
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined
Jul 22, 2009
Messages
931
Likes
9
Points
35
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined Jul 22, 2009
931 9 35
Pamoja na kuwa inaweza kuwa kweli kuwa Slaa au Lipumba wameibiwa kura na CCM, lakini sidhani kama huu ni wakati muafaka wa kuanza kufikiria violence kama ndio suluhisho la yaliyotokea, kila nikijaribu kuvuta picha ya yalioyotokea katika nchi zote zilizoamua kuchukua violence kama ndio suluhisho la yatokanayo na uchaguzi, NAOGOPA kweli! WaTz bila kujali itikadi za vyama vyetu tuwewavumilivu kuna njia mbadala za kusuluhisha na kupata haki tunayodhani tumedhulumiwa. Tuache kabisa kufikiria fujo kama ndio njia mbadala kwani mwisho wa siku hakuna jema litakalo tokana na fujo hizo! chonde chonde watz jazba na munkari hazifai wakati huu!
Kwa uyakinifu Tupe hizo njia Ndio Tunazozitaka.

-Kenya Baada ya Strike leo wanapeta, katiba mpya maisha mapya Yenye matumaini.
 

Forum statistics

Threads 1,238,299
Members 475,878
Posts 29,315,235