Kama Unastress au Hasira...jaribu hii... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama Unastress au Hasira...jaribu hii...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mwl Mkwaya, Oct 10, 2012.

  1. Mwl Mkwaya

    Mwl Mkwaya Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    WanaJF wallah raharaha.... Soma comments za watu wanaochangia mada, hata uwe umenuna vipi na stress? Comments za wadau utacheka mpk ufee...topic ya pumba!! Majibu pumba sq...

    NB: nategemea pumba pia, frm this...

    Sent from my torch 9700
     
  2. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,266
    Likes Received: 703
    Trophy Points: 280
    Haya bana..


    [​IMG]
     
  3. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,997
    Likes Received: 754
    Trophy Points: 280
  4. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,266
    Likes Received: 703
    Trophy Points: 280
    Atakuja kuitolea maelezo picha yake hapa. Ila anaonekana mpole mbaya..

     
  5. J

    John W. Mlacha Verified User

    #5
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,516
    Likes Received: 535
    Trophy Points: 280
    huyo obama ama ban ki muni ama nani?
     
  6. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,155
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    PUMBA Square!
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,718
    Trophy Points: 280
    Squirell one........
    [​IMG]
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,139
    Likes Received: 4,063
    Trophy Points: 280
    Umeamkaje mtalaka wangu.
     
  9. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #9
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hilo pengo ni kama mlango wa kuelekea kuzimu.
     
  10. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 46,441
    Likes Received: 1,192
    Trophy Points: 280
    hapo kwenye pengo ni kwa ajili ya kupitishia mrija mennn!!
     
  11. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,266
    Likes Received: 703
    Trophy Points: 280
    Au kama goli dogo (kama unacheza mpira utanielewa)
     
  12. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    :biggrin1: ni mchanganyiko wa vyote..ila jamaa masikio yake inaelekea ni mcheshi sana
     
  13. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #13
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    si ile penati yake mguu mmoja juu,vipi kuhsu mlango wa nyumba ya njiwa.
     
Loading...