Kama una ufahamu,pitia hapa!!!

Kama una ufahamu,pitia hapa!!!

Mrimi

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Posts
1,691
Reaction score
641
Wakuu naomba kuuliza:

1.Hivi yale madishi ya internet tunayoona ktk taasis mbalimbali za serikali na private,mtu binafsi hawezi kufunga ktk nyumba yake?

2.Je,speed ya internet yake ikoje?

3.Nikitaka kufungiwa natakiwa nizingatie mambo gani?

4.Gharama zake zikoje;kufungiwa hadi malipo,na malipo yanafanyikaje?

5.Ni kampuni gani hapa kwetu(TZ) inatoa huduma hii?

Naomba kuwasilisha...
 
fafanua vizuri unataka kwa ajili ya biashara,internet cafe?,au binafsi,au ni service gani sana sana unataka kutumia.
 
fafanua vizuri unataka kwa ajili ya biashara,internet cafe?,au binafsi,au ni service gani sana sana unataka kutumia.

Mkuu nimeuliza maswali ya ufahamu,sijasema nataka kufungiwa sasa hivi.Obviously,service nitakayohitaji ni internet,au kuna service nyingine zaidi ya hiyo?

Tiririka mkuu...
 
Back
Top Bottom