Kama una tabia hii uache

Kama una tabia hii uache

Hahaaaaa jamaa anapiga mnazi bila kusukutua na bia? Ila mnazi ni noma, lazima anuke kuanzia nguo, jasho mpaka haja yote itatoka mnazi.....


kitu mkojo wa mlevi wa mnazi au chibuku mwana,ni balaaaa,yaani hata umwage maji na sabuni kitu harufu inabaki hapo hapo. tulishi chuoni na mzee mmoja mwenyeji wa mtwara alikuwa akichacha boom limeisha anaenda mwenge kunywa mnazi akirudi hosteli chooni kulikuwa hakuingiliki wala chumbani hakukaliki kwa harufu.tulikuwa tunalazimika kuhama rum.
 
BT, asante sana kwa kuanzisha mada ya toilets, nilikuwa nimewaza muda kidogo.

Kwanza, vyoo vya public kwa nini vinawekwa vya kukaa?

Nadhani bado hatujaweza tumia hivi vyoo vya kukaa, watu wanapanda pale badala ya kukaa, wengine wanakaa hivyo vhiyo.

Basi full magonjwa hasa kwa akina mama.
 
BT, asante sana kwa kuanzisha mada ya toilets, nilikuwa nimewaza muda kidogo.

Kwanza, vyoo vya public kwa nini vinawekwa vya kukaa?

Nadhani bado hatujaweza tumia hivi vyoo vya kukaa, watu wanapanda pale badala ya kukaa, wengine wanakaa hivyo vhiyo.

Basi full magonjwa hasa kwa akina mama.

UTI sio?
 
BT, asante sana kwa kuanzisha mada ya toilets, nilikuwa nimewaza muda kidogo.

Kwanza, vyoo vya public kwa nini vinawekwa vya kukaa?

Nadhani bado hatujaweza tumia hivi vyoo vya kukaa, watu wanapanda pale badala ya kukaa, wengine wanakaa hivyo vhiyo.

Basi full magonjwa hasa kwa akina mama.

hakuna vyoo nachukia kama vya kukaa..... Ukithubutu lazima uondoke na UTI ya kutosha..... Na hivyo vya kuchuchumaa usishangae kukuta mikojo kandokando na albaki ya kinyesi...... maofisi mengi yanaweka vyoo ya kukaa, sijui wanaona ndo usasa au uzungu? Mie sielewi......


Kuhusu kupanda....... My dear, siku yakinishika vya kunishika wallllahiiii nitapanda loh.....chuoni tulikuwa tunapanda.....yaani ukifika unasafisha choo, unajaza toilet paper kuzuia kurukiwa na maji then unapanda kushusha mzigo.........yote hii kwa ajili ya vyoo vya kukaa....
 
Wala usiache kazi komaa nao, mie yaliwahi
kunikumba kipindi fulani..... Baada ya kupata ushahidi ambao nilijua hawezi kuchomoka Niliamua kumuita mhusika na mkurugenzi nikawaambia kuna maneno haya na haya nimeyasikia sijayapenda na mashahidi ni
fulani na fulani, toka siku hiyo wanafanya kisirisiri.....

Kwa hiyo wala usiwape attention, waignore we piga kazi huku ukitafuta green pasture , watu wa namna hiyo kwenye riziki huwa hawakosekani....

Ila kuna msemo 'mbwa ukimjua jina hakusumbui', mradi unawajua tabia hawawezi kukusumbua......

Dah asante mkuu...nimekuelewa kiukweli...
Thanks sana
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom