Kama una stress, Pitia hapa! Usiache kutupia na wewe maneno yako!

MUUZA NGADA

MUUZA NGADA

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2018
Messages
327
Points
500
MUUZA NGADA

MUUZA NGADA

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2018
327 500
Waungwana kama utamsikia mtu anauza gari aina ya v8 new model nzuri, ina vibali vyote.
Kwa bei kati ya milion 600 mpaka 500 rangi yoyote haina shida. Wee mwache tu auze mi sina hela
 
Southern Highland

Southern Highland

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2017
Messages
4,942
Points
2,000
Southern Highland

Southern Highland

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2017
4,942 2,000
Abayeelewa tunakoelekea atupe muongozo.
img-20190618-wa0010-jpeg.1132176
 
Netflix

Netflix

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2019
Messages
213
Points
250
Netflix

Netflix

JF-Expert Member
Joined May 16, 2019
213 250
*Tafadhali Ukialikwa Nenda Kale Sepa Mambo Ya Kusumbua Watoto Wa Aliyekualika Mara Unasoma Darasa La Ngapi Mara Nihesabie Mpaka 10, nitajie table ya 6 Hatutaki*
Jojo kwenye avatar ndo mwenyew
 
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2014
Messages
31,983
Points
2,000
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2014
31,983 2,000
Hahaha
HAHAHAHAHAAAAAA DUH

Ndege ilipata hitilafu angani Ndipo rubani akatoa taarifa kwamba ndege imepata hitilafu na itadondoka baada ya dakika 10. Ndani ya ndege kulikuwa na watu watano Lakini maparashuti yalikuwa manne tu.

Watu hao ni mchungaji, waziri, mwanajeshi, Msukuma na mwanafunzi wa chekechea, Mchungaji akasema yeye anategemewa na kanisa hivyo hapaswi kufa. Akachukua parachute akaruka. Waziri akasema wananchi wanamtegemea alete maendeleo, Akachukua parachute akaruka. Msukuma akasema familia inamtegamea akachukua parachute akaruka faster.

Wakabaki mwanajeshi na mwanafunzi wa chekechea. Yule mjeshi akamtazama mwanafunzi akamuonea huruma kisha akasema. Mimi najitolea kufa kwa ajili yako, we chukua hilo parachute lililobaki ujiokoe halafu mi ntakufa na hii ndege.

Yule mwanafunzi akajibu "usijali yamebaki maparashuti mawili" yule mjeshi akashangaa akauliza mawili kivipi.? Mwanafunzi akasema YULE MSUKUMA KACHUKUA BEGI LANGU LA SHULE ALIDHANI NI PARASHUTI.
 
Kirokonya

Kirokonya

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2017
Messages
1,114
Points
2,000
Kirokonya

Kirokonya

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2017
1,114 2,000
*Tafadhali Ukialikwa Nenda Kale Sepa Mambo Ya Kusumbua Watoto Wa Aliyekualika Mara Unasoma Darasa La Ngapi Mara Nihesabie Mpaka 10, nitajie table ya 6 Hatutaki*
Shida moja wanacheleweshaga misosi hadi mtu unajiingiza kuwafanyia intavyuu watoto wa mwenyeji ili kupitisha muda!
 

Forum statistics

Threads 1,316,455
Members 505,652
Posts 31,890,972
Top