Kama una stress, Pitia hapa! Usiache kutupia na wewe maneno yako!


Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2013
Messages
7,389
Likes
17,358
Points
280
Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2013
7,389 17,358 280
Kuna vijimisemo vifupi vimeibuka huku kwenye mitandao kwa sasa, yaani ni full burudani!
Ukivisomo mwisho lazima ubaki mdomo wazi au ucheke, baadhi ya niliyokutana nayo naweka hapa, pia karibuni kwa wenye zaidi tuburudike pamoja!

Leo kidogo nipigwe na MWANAMKE baada ya LIFTI kusimama...wakati tupo kwenye lift Nilikua nayaangalia MAZIWA yake akasema "Bonyeza Moja" mi si nikalibonyeza?
Yaani had sasa
bado najiuliza nilipokosea.

Hivi Utajisikieje Utakaposikia Rafiki Yako wa Karibu Hajaja Kwenye Mazishi Yako ???!
Nadhani Mimi Sitamwongelesha Tena !!!!
I think nakaribia kupona

Nimenunua chips ili nile kwa bahat mbaya mtoto wa mama mwingine amekaa next to me akaanza kuzililia.
Imebidi nivae earphones. Napenda watoto, ila utoto ndio sipendi..

Jana nimepita njia ya mkato makaburini warembo wawili wakawa wananikimbilia wanatetemeka Eti tunaogopa kupita peke yetu na mm Nikawajibu hata mm nilivyokuwa hai nilikuwa naogopa sana . Wakazimia
Sipendagi kufatwa fatwa mm
 
Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2013
Messages
7,389
Likes
17,358
Points
280
Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2013
7,389 17,358 280
mkuu umesema watu wenye stress tupitie hapa
Okay, kumbe unaielewa hali yako!
Karibu..

Niliwahi kusikia kuwa maji na mafuta havichangamani, na pia mafuta huwa yanaelea juu ya maji... Basi jana mimi nikaamua kupaka mafuta mengi tu miguuni kisha nikaingia baharini ili niweze kutembea juu ya maji maana nilihisi ningeelea na kuweza kufanya chochote.
Sikumbuki nini kilitokea lakini nilijikuta nimelala mchangani watu wakiwa wamenizunguka huku wakisema niwashukuru sana wavuvi. Nadhani watakuwa wamenipa samaki wa bure.
 
Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2013
Messages
7,389
Likes
17,358
Points
280
Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2013
7,389 17,358 280
Leo nimeenda kuchangia damu hospitalini,mara wananambia soda na biskuti zimeisha..!
Sa hii nipo zangu njiani na damu yangu kwenye blood bag naelekea nyumbani. Bora niwapelekee mbu take away..


wala sijawahi vutaga bangi Mimi
 
Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2013
Messages
7,389
Likes
17,358
Points
280
Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2013
7,389 17,358 280
Mwalimu kaniulizaa kama mtoto mdogo anaitwa mchanga... Je mtu mkubwa anaitwaje? ... Nikamjibu anaitwa kokoto..... Ameniitaa staff room labda atakuwa ameniitia chai

Huyu mwalimu ana roho nzuri sio kama mwl Msigwa
 
Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2013
Messages
7,389
Likes
17,358
Points
280
Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2013
7,389 17,358 280
Mimi sina stress nimejikuta tu hapa
Basi utaondoka na stress..!

Stress ni nini??
Stress ni pale umeenda kijijini kwa bibi ako huku umebeba jeans zako tano zile ja mtindo wa kuchanika (chanika jeans) sasa siku ukazifua ukazianika ukaenda zako kutembea ile unarudi jioni unakuta bibi yako kazianua afu kazishona zote!


Future
 

Forum statistics

Threads 1,250,884
Members 481,523
Posts 29,749,538