Kama umetendwa tukutane hapa

Kama umetendwa tukutane hapa

Kuna watu wengine huwa wakitendwa ..wanajenga urafiki na fukwe[emoji16][emoji16]
Unamkuta tu beach na headphone
 
Mimi ilishanitokea mara kibao halafu nikazoea hadi hivi sasa.
 
Ngoja niwaletee maji na karanga.
Ndiyo ndiyo muhudumu usisahau na dawa ya corona tunawagawia bure.
IMG_20200605_181625.jpg
 
Kumpenda sana demj mmoja tuu inachangamoto sanaaaa,siku akizingua huwa kuna dude linakuja kooni linakaba unapata hasiraaa[emoji3][emoji3]
 
  • Thanks
Reactions: amu
Kumpenda sana demj mmoja tuu inachangamoto sanaaaa,siku akizingua huwa kuna dude linakuja kooni linakaba unapata hasiraaa[emoji3][emoji3]
Unazunguka sana mkuu sema ilikuwaje?
 
@PintoG mtoso umenikuta vibaya Sana nikiwa Sina kamchepuko kokote nje
Hahahaaha poleee sanaa,
Mpango wa kando mhimu sanaa mkuu,

Yaan alinizingua haswaaa..kumbe karudiana na x wake, rafiki yake wa karibu ndo kanichana live, uzuri sasa nilikuwa na kamchepuko ambako sjakapa chance sanaaa,
Imebidi niweke gia kubwa sasa, baada ya kuonesha interest kubwa dah kamenivushaaa[emoji16][emoji16]
 
Mimi kinyume chake.

Nikiwa form 4 nilizoeana na demu mmoja kwenye simu, yeye yupo mkoa mwingine na mimi mwingine. Chanzo cha kuzoeana ni kaka yake tuliekua tumasoma nae. Kimasihara nikafika Chuo nikamaliza na demu alinilipia Ada moja (nilipoenda chukua cheti chuo wakasema **** ada bodi hawakuileta nilipagawa ila akanilipia ada nzima m1.5 nikapewa gamba), kupata kazi nikajifanya nazijua chupi cha DSM tumebreak. ni friends ila naonaga aibu sana kwa ndugu zake, na yeye. najisikia guilty sana. ni wife material ila ungese wangu na ulimbukeni.

nikaja pata mwingine, dah uyu nae material ila duh nimemuumiza sana, uw anajuta tabia yangu ila najikuta nishamuumiza. especially hawa mafala wa kuchat nao, vitendo sio sana mgumu sana kusex nje ila kuchat nao mwepesi sana. na yeye sahivi hatupo kwenye term nzuri. nahisi tutwagana maana dah. ila ni material sana.

sahivi nipo na lipenda hela ili lina matako makubwa hivi.

kuna wanawake nao wanaumizwa sana na sisi.
 
Binti akiniahidi anakuja mjengoni halafu asipokuja roho hua inaniuma kuliko akiniacha.
 
Back
Top Bottom