Kama ulikula pipi hizi na bado upo Kwa wazazi wako ujue umedumaa. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama ulikula pipi hizi na bado upo Kwa wazazi wako ujue umedumaa.

Discussion in 'Jamii Photos' started by chazy255, Jan 10, 2017.

  1. chazy255

    chazy255 JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2017
    Joined: Mar 31, 2016
    Messages: 677
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
     
  2. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2017
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 28,717
    Likes Received: 28,664
    Trophy Points: 280
    lawalawa au peremende
     
  3. SupuyaPweza

    SupuyaPweza JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2017
    Joined: Oct 22, 2014
    Messages: 897
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 80
    Nilikula na naishi na wazazi wangu... ninawalea na kuwaangalia afya zao!...
     
  4. K

    Kingsharon92 JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2017
    Joined: Aug 10, 2015
    Messages: 3,311
    Likes Received: 3,138
    Trophy Points: 280
    Yesu mpaka leo hii bado yuko kwa baba yake mbinguni sasa mimi nitoke nyumbani kwa wazazi wangu ili iweje si na wewe urudi kwenu kwani ulifukuzwa(natania tu)
     
  5. Ranks

    Ranks JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2017
    Joined: Oct 21, 2012
    Messages: 2,493
    Likes Received: 750
    Trophy Points: 280
    Dah!umenikumbusha mbali sana,miaka ileeee,enzi za mwalimu (80's)kulitokea uhaba wa sukari tulizitumia sana hizo kama m~badala wa sukari.
     
  6. CleverKING

    CleverKING JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2017
    Joined: Apr 24, 2014
    Messages: 6,240
    Likes Received: 11,866
    Trophy Points: 280
    Mkuu kulikua pia na zile PIPI NYEUPE,zilikua kama flat hivi hazikua na umbo la duara.
     
  7. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2017
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 3,422
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    Duuh hatari kitambo sana
     
  8. Kasinde

    Kasinde JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2017
    Joined: Dec 29, 2013
    Messages: 5,982
    Likes Received: 3,550
    Trophy Points: 280
    Goody goody, biskuti za muhogo, Big G, ......et al
     
  9. samsun

    samsun JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2017
    Joined: Feb 9, 2014
    Messages: 7,398
    Likes Received: 4,904
    Trophy Points: 280
    Ila JF ina wazee wa kutosha si haba.
     
  10. shushushu VIP

    shushushu VIP JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2017
    Joined: Jul 24, 2016
    Messages: 4,115
    Likes Received: 3,337
    Trophy Points: 280
    Nazikumbuka hzo
     
  11. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2017
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 11,009
    Likes Received: 1,886
    Trophy Points: 280
    Pipi kidonge
     
  12. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2017
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 11,009
    Likes Received: 1,886
    Trophy Points: 280
    Enzi zetu tulikuwa tunaziita banzoka
     
  13. K

    Kingsharon92 JF-Expert Member

    #13
    Jan 10, 2017
    Joined: Aug 10, 2015
    Messages: 3,311
    Likes Received: 3,138
    Trophy Points: 280
    Dukani kwa Aziz 1982 kumbe nimezeeka
     
  14. CleverKING

    CleverKING JF-Expert Member

    #14
    Jan 10, 2017
    Joined: Apr 24, 2014
    Messages: 6,240
    Likes Received: 11,866
    Trophy Points: 280
    Hahahaaa! Sawa kabisa Mkuu.
     
  15. MWANDENDEULE

    MWANDENDEULE JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2017
    Joined: May 24, 2015
    Messages: 2,032
    Likes Received: 1,659
    Trophy Points: 280
    Wazee kumbe tupo wengi humu.
    umenikumbusha nilichukua pesa mezani na kwenda kwenye maduka yale ya serikali enzi hizo nikapewa kopo zima la pipi nikanywa zikanikifu nikatupa na kufuta mdomo kisha kwenda home. sijui ile hela waliikumbuka ama ndo ili-go and water
     
  16. CleverKING

    CleverKING JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2017
    Joined: Apr 24, 2014
    Messages: 6,240
    Likes Received: 11,866
    Trophy Points: 280
    Yalikua yanaitwa Maduka ya ushirika,siku ikija Sukari full kupanga foleni,halafu unalazimishwa ukinunua Sukari lazima ununue na mchi wa sabuni ya Ilula.
     
  17. CleverKING

    CleverKING JF-Expert Member

    #17
    Jan 10, 2017
    Joined: Apr 24, 2014
    Messages: 6,240
    Likes Received: 11,866
    Trophy Points: 280
    Ni bazoka Mkuu.
     
  18. 24hrs

    24hrs JF-Expert Member

    #18
    Jan 10, 2017
    Joined: Dec 8, 2016
    Messages: 2,305
    Likes Received: 5,012
    Trophy Points: 280
    niliziona 2005
     
  19. MWANDENDEULE

    MWANDENDEULE JF-Expert Member

    #19
    Jan 10, 2017
    Joined: May 24, 2015
    Messages: 2,032
    Likes Received: 1,659
    Trophy Points: 280
    Nchi imetoka mbali aiseee, toka kwenye kupanga mstari kununua sukari, mafuta ya taa, mafuta ya kujipaka, sabuni hadi kufikia hatua ya kujisavia mahitaji mlangoni.
     
  20. MWANDENDEULE

    MWANDENDEULE JF-Expert Member

    #20
    Jan 10, 2017
    Joined: May 24, 2015
    Messages: 2,032
    Likes Received: 1,659
    Trophy Points: 280
    Unailamba kidogo unampatia na rafiki yako wa karibu anaonja halafu unamlaum kwa kuibugia nzima. akiwa na kamasi unamwambia atoe kwanza!
    PEREMENDE ZILIKUWA TAMU SANA
     
Loading...