Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama ulikula pipi hizi na bado upo Kwa wazazi wako ujue umedumaa.

Discussion in 'Jamii Photos' started by chazy255, Jan 10, 2017.

  1. chazy255

    chazy255 JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2017
    Joined: Mar 31, 2016
    Messages: 479
    Likes Received: 374
    Trophy Points: 80
    [​IMG]
     
  2. nerilan

    nerilan Member

    #41
    Jan 11, 2017 at 12:47 AM
    Joined: Dec 11, 2013
    Messages: 83
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 25
    Zilikuwa kama kidonge ila zenyewe kubwa. Zilikuwa na ladha fulani hivi amaizing kama glucose vile. Ha ha haaaa. Mkuu umenikumbusha mbali sana.

    Vipi, zile goody goody unazikumbuka?. Zilikuwa ni jamii ya tofi, ziko nyembamba kama batook hivi ila zilitengenezwa kwa maziwa kama sikosei. Zamani raha sana aisee
     
  3. Ranks

    Ranks JF-Expert Member

    #42
    Jan 11, 2017 at 1:21 AM
    Joined: Oct 21, 2012
    Messages: 2,058
    Likes Received: 349
    Trophy Points: 180
    Unatoa tu lawalawa,barua then maneno kidoogo huku ukidai majibu ya barua yako ya kwanza.,binti akishaanza kuchanganya utamu wa pipi,mate yake mwenyewe na kidole mdomoni umemaliza unaangalia tu pori(chaka)la kusogelea.
    Vipi lakini alikuwa na 'kishtobe'?
    {Kumbuka tu kipindi hicho nacho wazee wanalalamika tumekua na tabia mbaya wakidai na mabinti nao wamekuwa wepesi kuachia kabla ya ndoa kama enzi zao.}
     
  4. ISIS

    ISIS JF-Expert Member

    #43
    Jan 11, 2017 at 4:27 AM
    Joined: Apr 20, 2016
    Messages: 3,591
    Likes Received: 1,640
    Trophy Points: 280
    LAWALAWA
     
  5. ISIS

    ISIS JF-Expert Member

    #44
    Jan 11, 2017 at 4:28 AM
    Joined: Apr 20, 2016
    Messages: 3,591
    Likes Received: 1,640
    Trophy Points: 280
    .
     
  6. CleverKING

    CleverKING JF-Expert Member

    #45
    Jan 11, 2017 at 6:21 AM
    Joined: Apr 24, 2014
    Messages: 3,691
    Likes Received: 2,043
    Trophy Points: 280
    Mkuu hizo Pipi nyembamba unazozisema zilikua zinaitwa GUBITI,zikikaa sana dukani zinakua ngumu kiasi.
     
  7. a.rahabu

    a.rahabu JF-Expert Member

    #46
    Jan 11, 2017 at 11:00 PM
    Joined: Jan 21, 2014
    Messages: 4,007
    Likes Received: 756
    Trophy Points: 280
    Imeingia
     
  8. CleverKING

    CleverKING JF-Expert Member

    #47
    Jan 12, 2017 at 12:12 AM
    Joined: Apr 24, 2014
    Messages: 3,691
    Likes Received: 2,043
    Trophy Points: 280
    Imeingia nini?!
     
  9. GISAMBO

    GISAMBO JF-Expert Member

    #48
    Jan 12, 2017 at 12:17 AM
    Joined: Mar 14, 2014
    Messages: 362
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 45
    Peremende
     
  10. chazy255

    chazy255 JF-Expert Member

    #49
    Jan 12, 2017 at 9:12 AM
    Joined: Mar 31, 2016
    Messages: 479
    Likes Received: 374
    Trophy Points: 80
    He he hukukutana na kipigo mkuu.
     
  11. MWANDENDEULE

    MWANDENDEULE JF-Expert Member

    #50
    Jan 12, 2017 at 9:26 AM
    Joined: May 24, 2015
    Messages: 1,654
    Likes Received: 1,242
    Trophy Points: 280
    Hakuna na sidhani kama waligundua kuwa pesa imepungua pale mezani kwani mzee alikuwa na tabia za kutupia hela zote pale mezani. Niliyochukua mimi ni kama ya mboga tu wala hawakuwaza kumtafuta aliyechukua.
     
  12. Blank page

    Blank page JF-Expert Member

    #51
    Jan 12, 2017 at 10:41 AM
    Joined: May 28, 2015
    Messages: 2,153
    Likes Received: 703
    Trophy Points: 280
    mi nimekula
     
  13. mimi ni mimi

    mimi ni mimi Member

    #52
    Jan 12, 2017 at 8:50 PM
    Joined: Nov 2, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wao
     
  14. agadinho

    agadinho JF-Expert Member

    #53
    Jan 13, 2017 at 6:41 PM
    Joined: Dec 28, 2012
    Messages: 232
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Tulikua tunaziita pipi kidonge
     
  15. P

    Percival JF-Expert Member

    #54
    Jan 13, 2017 at 7:08 PM
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 2,238
    Likes Received: 402
    Trophy Points: 180
    Mkuu ndio zilikutoa meno kama kwenye avatar yako ?
     
  16. Ushimen

    Ushimen JF-Expert Member

    #55
    Jan 13, 2017 at 8:01 PM
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 7,336
    Likes Received: 4,221
    Trophy Points: 280

     
  17. CleverKING

    CleverKING JF-Expert Member

    #56
    Jan 13, 2017 at 8:44 PM
    Joined: Apr 24, 2014
    Messages: 3,691
    Likes Received: 2,043
    Trophy Points: 280
    Usikimbie Mkuu leta ushuhuda hapa kama Pipi ndio zilikuharibu Meno yako hapo kwenye avatar yako..:D:D
     
  18. Ushimen

    Ushimen JF-Expert Member

    #57
    Jan 13, 2017 at 10:06 PM
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 7,336
    Likes Received: 4,221
    Trophy Points: 280
    Naogopa nitaunguza picha mkuu....
     
Loading...