KakaKiiza Platinum Member Joined Feb 16, 2010 Posts 11,952 Reaction score 9,469 Oct 7, 2011 #1 Mbu na ujanja wake hawezi kupenyeza mshare wake katika kichwa cha Uume wa wanamme!Sababu kwakuwa hakuna vishimo vya vinywereo!
Mbu na ujanja wake hawezi kupenyeza mshare wake katika kichwa cha Uume wa wanamme!Sababu kwakuwa hakuna vishimo vya vinywereo!
sweetlady JF-Expert Member Joined Dec 24, 2010 Posts 16,967 Reaction score 8,498 Oct 7, 2011 #2 KK ni vinywereo au vinyweleo? Mshare au mshale? Wewe umeyajuaje hayo?
Husninyo Platinum Member Joined Oct 24, 2010 Posts 24,342 Reaction score 10,687 Oct 7, 2011 #3 Mbu huyu huyu?
Angel Msoffe JF-Expert Member Joined Jun 21, 2011 Posts 6,781 Reaction score 1,658 Oct 7, 2011 #4 KakaKiiza said: Mbu na ujanja wake hawezi kupenyeza mshare wake katika kichwa cha Uume wa wanamme!Sababu kwakuwa hakuna vishimo vya vinywereo! Click to expand... masahihisho:1. ni HUJUI sio ujui 2. MSHALE sio mshare 3. WANAUME sio wanamme 4. VINYWELEO sio vinyereo.
KakaKiiza said: Mbu na ujanja wake hawezi kupenyeza mshare wake katika kichwa cha Uume wa wanamme!Sababu kwakuwa hakuna vishimo vya vinywereo! Click to expand... masahihisho:1. ni HUJUI sio ujui 2. MSHALE sio mshare 3. WANAUME sio wanamme 4. VINYWELEO sio vinyereo.