Kama suala ni vyeti feki kwanini majeshini waachwe?

Kama suala ni vyeti feki kwanini majeshini waachwe?

Wewe kama nani kwenda kutolewa roho vitani hakuhitajiki cheti kule ni ujasiri na mafunzo uliyopewa kambini
kingine baba mwenye nyumba hapangiwi na ukimlazimisha ndiyo kabisa hafanyi
 
Habarini

Nchi yetu inaamini kuwa hakna aliye juu ya sheria na je hawa askari wako juu ya sheria au wanaogopwa?

Cheti feki ni feki hadi mbinguni wafukuzwe tu ltakalo tokea basi bwana,double standard za nini?

Nini Majeshi, je ya Bashite!!
 
kawatumbue
wakereketwa mnakaribishwa.

jeshi isnt children playground
 
Ukiwafukuza makomandoo 10 kwa vyeti feki warudi mtaani kwenu,Patakuwa na usalama
 
Mijitu mingine inacomnent ikiwa na itikadi fulani et kutolewa roho vitani hakuhitaji vyeti ila ujasiri tu @pumabavuu huo ni utaahira uliopitiliza watu wenye IQ za kufikiri kwa kuharisha kama bata ndio wanajibu hoja za msingi kama hizi kwa slaili hiyo kama ni ujasili kulikua kuna haja gani watu wapeleke cv zao wakati waudahiri pumbavuuu
 
Jeshini wanafundisha kuua hakuhitaji cheti chako cha maua watu wanafundishwa kuua tuu hakunaga somo la haki za binadamu huko alafu wana mitihani migumu kuliko unavyodhani wewe kama ulikwepa umande utabaki kutoa macho tuu
 
Ukiwafukuza makomandoo 10 kwa vyeti feki warudi mtaani kwenu,Patakuwa na usalama
Hapo ndipo huwa siamini sheria. Sheria zilitungwa kwa makusudi ya kuwaonea watu
Kwann iwe kwa wengine na wengine wasiguswe?
"Sheria zimetungwa kwa makusudi ya kuwagandamiza kundi fulani la watu''
 
Alafu ukitaka kujua kwann hawakaguliwi kasome maelezo ya kujiunga na jeshi utajua kwann hawakaguliwi
 
Habarini

Nchi yetu inaamini kuwa hakna aliye juu ya sheria na je hawa askari wako juu ya sheria au wanaogopwa?

Cheti feki ni feki hadi mbinguni wafukuzwe tu ltakalo tokea basi bwana,double standard za nini?
Kuwa askari ili na ww usiguswe,, kijana jeshi ndio chombo pekee duniani chenye utii na nidhamu na ndio chombo pekee chenye watu waliotayari kufa kwaajili ya mtu mwingne ...

Acha mlomo acha wanaume wafanye kazi yao... Ww nenda kaandamane na Dada zako huko kudai malimbikizo na nyongeza za mishahara
 
Back
Top Bottom