Kama sio chuki zako Kikwete na Lowassa tungempata wapi?

Kama sio chuki zako Kikwete na Lowassa tungempata wapi?

mazuzu ndo wakishauriwa na IMF na WORLD BANK wanafanya kama walivyo agizwa.great thinkers wanapembua pumba kwanza.kwani huko ulaya waliuza nyumba za watumishi wao?NACHUKIA SANA VIONGOZI VICHWA MAJI.
 
mazuzu ndo wakishauriwa na IMF na WORLD BANK wanafanya kama walivyo agizwa.great thinkers wanapembua pumba kwanza.kwani huko ulaya waliuza nyumba za watumishi wao?NACHUKIA SANA VIONGOZI VICHWA MAJI.

Hiyo ni mada nyingine kabisa na ukipenda unaweza kuianzisha halafu ukapata ufafanuzi ila hapa ilihusu tu masahihisho ya kwamba Magufuli aliuza nyumba za Serikali, jambo ambalo siyo KWELI yeye alikuwa mtendaji tu aliyepokea Maagizo!
 
kama alipokea maagizo ! Lowasa hakupokea maagizo ,ambayo yamekuwa maigizo Leo/commed.
 
Watu kwa kupenda kupotosha ngoja nbasi nikusaidie kama haufahamu! Kuhusu uuzwaji wa nyumba wala haukuwa Uamuzi wa Magufuli wala Mkapa bali hili pendekezo lilitoka Benki ya Dunia na IMF ambao ndiyo wafadhili wakubwa wa nchi masikini, wao ndiyo waliiambia Serikali yetu ni lazima iuze nyumba ili kubana Matumizi (austerity) kwamba hizi nyumba zilikuwa na gharama kubwa sana kwa Serikali na siyo TZ tu ndio waliuza nyumba hata Kenya pia nyumba za Serikali nyingi ziliuzwa na sababu ni hiyo hiyo IMF hivyo kwa Magufuli ni kwamba alitokea tu kuwa Waziri muhusika wakati huo lkn kitendo kilikuwa ni lazima kifanyike maadamu TanZania ilikuwa inashirikiana na IMF na Benki ya Dunia hata Jefrey Sachs aliliongelea hili kwenye moja ya vitabu vyake, ni kama vile masharti mengine mengi yaliyowekwa na IMF ambayo hat fisado Lowasa mwenyewe aliyatekeleza... Hivyo acha kupotosha!I'm

IMF hushauri, hawalazimishi, kabla ya kukubali Ushauri lazima ujiridhishe kuwa utakuwa na manufaa! Usidangsnye watu, serikali na waziri mhusika wanawajibika kwa maamuzi wanayoyafanya!
 
Hakuna kitu nachokichukia kama Upinzani hasa hapa nchini kwetu,naipenda sana ccm,ila mwaka huu ccm yangu kipenzi utanisamehe nimekumbwa na Mafuriko wacha nimpigie mzee wa kimasai[EL] wewe ni noma
 
On a serious NOTE, hivi wakati wa mchakato wa kutafuta mgombea ndani ya CCM, slogan/kauli mbiu ya Magufuli ilikuwa nini? Nakumbuka Lowassa ailikuwa maamuzi magumu, Safari ya matuimani na mchakamchaka wa maendeleo.

Je, slogan/kauli mbiu ya Magufuli ilikuwa nini? ili kujitofautisha na watia nia wengine?!

Maana watia nia wote wa CCM tulifahamu mwisho wa siku atakayechaguliwa lazima anadi ILANI YA CCM.

Ili kujitofautisha na wana-CCM wengine basi kila mtia nia alikuwa na kauli mbiu yake. Je, kauli mbiu ya Magufuli ilikuwa nini?

Kama kweli Magufuli alikuwa hana kauli mbiu na kusubiri ILANI YA CCM, imtengenezee kauli mbiu, basi inawezekana kweli Magufuli alikuwa hakujiandaa kuwa Urais wa JMT. Magufuli ameokota pochi kwenye maandamano ya UKAWA.

Kauli mbiu yake itakuwa ile ya jana kwamba atagawa laptop kwa kila mwalimu
 
Hiyo ni mada nyingine kabisa na ukipenda unaweza kuianzisha halafu ukapata ufafanuzi ila hapa ilihusu tu masahihisho ya kwamba Magufuli aliuza nyumba za Serikali, jambo ambalo siyo KWELI yeye alikuwa mtendaji tu aliyepokea Maagizo!

Unajua ninyi ni watu wa ajabu kidogo! Alipokea maagizo kutoka kwa nani? Kutoka Chadema? Au kutoka UKAWA? Ndio maana mnaambiwa huu mfumo uliopo ni wa kishenzi na unatakiwa kuondolewa once and forever. Waziri anapokea maagizo kutoka wapi? Juha kweli wewe.
 
Ujue jana nilicheka sana pale aliposema kila mwalimu atapewa laptop nawakati hata nyumba za kukaa hakuna napia huko vijijini je watatumiaje na wakati umeme hakuna nahisi alishtukizwa kugombea urais nikama vile CCM walicheza rafu eneo la hatari kwaiyo wakatoa goli la bure
 
IMF hushauri, hawalazimishi, kabla ya kukubali Ushauri lazima ujiridhishe kuwa utakuwa na manufaa! Usidangsnye watu, serikali na waziri mhusika wanawajibika kwa maamuzi wanayoyafanya!


Haya ni masharti ili upate Mkopo, ni kwamba kama unataka upate mkopo ktk IMB na Benki ya Dunia wanakupa masharti ambayo ni lazima uyatimize na moja kati ya masharti ya IMF ni kubana matumizi austerity na pia moja kati ya matatizo waliyonayo Ugiriki pia walipewa masharti ili wapate fedha ni lazima wafanye ABC kwa mfano ugiriki waliambiwa ni lazima wapunguze watu, mambo ya penseni n.k sasa hata TanZania ni hivyo hivyo tuliambiwa ili tupate fedha ni lazima tubane matumizi kwenye maeneo ABC na mojawapo lilikuwa ni kuuza nyumba za Serikali ili kupunguza gharama, ingawaje tungeweza kukataa masharti na kutokuchukuwa fedha lkn nchi yetu inaendeshwa kwa Misaada na hiyo pia ni mada nyingine ambayo iko nje ya Magufuli kwa sasa!
Hili swala limeongelewa sana na Jefrey Sachs ambaye ndiye alikuwa Mshauri Mkuu wa UN-Ban Ki Moon on ,,Millenium Development Goals" hivyo kumlaumu Magufuli kama waziri kwa kutekeleza Uuzwaji wa Nyumba ni kupotosha, kama ungelaumu Serikali kwa kutekeleza maagizo ya Benki ya Dunia na IMF hapo sawa lkn siyo kumlaumu waziri wa Wizara!
 
Watu kwa kupenda kupotosha ngoja nbasi nikusaidie kama haufahamu! Kuhusu uuzwaji wa nyumba wala haukuwa Uamuzi wa Magufuli wala Mkapa bali hili pendekezo lilitoka Benki ya Dunia na IMF ambao ndiyo wafadhili wakubwa wa nchi masikini, wao ndiyo waliiambia Serikali yetu ni lazima iuze nyumba ili kubana Matumizi (austerity) kwamba hizi nyumba zilikuwa na gharama kubwa sana kwa Serikali na siyo TZ tu ndio waliuza nyumba hata Kenya pia nyumba za Serikali nyingi ziliuzwa na sababu ni hiyo hiyo IMF hivyo kwa Magufuli ni kwamba alitokea tu kuwa Waziri muhusika wakati huo lkn kitendo kilikuwa ni lazima kifanyike maadamu TanZania ilikuwa inashirikiana na IMF na Benki ya Dunia hata Jefrey Sachs aliliongelea hili kwenye moja ya vitabu vyake, ni kama vile masharti mengine mengi yaliyowekwa na IMF ambayo hat fisado Lowasa mwenyewe aliyatekeleza... Hivyo acha kupotosha!

Lowassa ndo Rais wa JMT amin ivo kila kitu kishawekwa Sawa acha kuweka uongo hapa
 
Yericko Nyerere

Wakati wa kampein Igunga baada ya Rostam kujiuzuru Magufuri aliwaambia wananchi wasipomchagua Dalal kafumu hawatapewa chakula cha msaada.Magufuri aliwaambia wananchi wa kigamboni kuwa kama wanaona nauli ya fery iko juu wakapige Mbizi,NA wakati anauza nyumba za serikali alimuuzia hawala yake ambaye wala hakuwa mfanyakazi wa serikali ,kwa sasa ni mtaalam wa miamba yuko Nyamongo.Magufuri alizuia Speedboat zisisafirishwe toka Dar hadi Bukoba na badala yake zikapitia Kenya kisa Mbunge wa Bk wakati huo alikuwa Rwakatare kupitia CUF.mbaya zaidi Magufuri hana maadili toka akiwa mdogo ndio maana mwaka 1977 alifukuzwa shule Katoke seminari Biharamuro akiwa kidato cha 3 na alikuwa anasomea upadri alipofukuzwa akaenda Mwanza Lake Sekondari
 
Last edited by a moderator:
Unajua ninyi ni watu wa ajabu kidogo! Alipokea maagizo kutoka kwa nani? Kutoka Chadema? Au kutoka UKAWA? Ndio maana mnaambiwa huu mfumo uliopo ni wa kishenzi na unatakiwa kuondolewa once and forever. Waziri anapokea maagizo kutoka wapi? Juha kweli wewe.


Hiyo ni mada tofauti kabisa na hapa siyo mahali pake! Rejea Mada Kuu inahusu maamuzi ya Magufuli ya kuuza Nyumba za Serikali hali iliyopelekea wafanyakazi kukosa mahali pa kuishi, sasa huu ni Uongo na Upotoshaji hilo lisahihishwe kwanza Magufuli hakuanzisha uuzwaji wa nyumba za Serikali bali ilitokea tu yeye ndiye akawa kwenye Wizara iliyohusika lkn Nyumba zilikuwa ni lazima ziuzwe ni rahisi kihivyo tu!

Sasa kama unataka kujadili kuhusu CCM na vyama anzisha hiyo Mada halafu pia utakutana na Watu watakuelezea vizuri tu!
 
Watu kwa kupenda kupotosha ngoja nbasi nikusaidie kama haufahamu! Kuhusu uuzwaji wa nyumba wala haukuwa Uamuzi wa Magufuli wala Mkapa bali hili pendekezo lilitoka Benki ya Dunia na IMF ambao ndiyo wafadhili wakubwa wa nchi masikini, wao ndiyo waliiambia Serikali yetu ni lazima iuze nyumba ili kubana Matumizi (austerity) kwamba hizi nyumba zilikuwa na gharama kubwa sana kwa Serikali na siyo TZ tu ndio waliuza nyumba hata Kenya pia nyumba za Serikali nyingi ziliuzwa na sababu ni hiyo hiyo IMF hivyo kwa Magufuli ni kwamba alitokea tu kuwa Waziri muhusika wakati huo lkn kitendo kilikuwa ni lazima kifanyike maadamu TanZania ilikuwa inashirikiana na IMF na Benki ya Dunia hata Jefrey Sachs aliliongelea hili kwenye moja ya vitabu vyake, ni kama vile masharti mengine mengi yaliyowekwa na IMF ambayo hat fisado Lowasa mwenyewe aliyatekeleza... Hivyo acha kupotosha!

tuache kudanganyana, yaani word bank watuamuru kuuza nyumba za serikali?
hata kipindi kile mwapanga iuza nbc mlisema hivyo hivyo kwa mwalimu ila alipoenda kwa rais wa world bank mlikanwa...:mod:
 
tuache kudanganyana, yaani word bank watuamuru kuuza nyumba za serikali?
hata kipindi kile mwapanga iuza nbc mlisema hivyo hivyo kwa mwalimu ila alipoenda kwa rais wa world bank mlikanwa...:mod:


Kwanza hata unaelewa jinsi Benki ya Dunia na IMF zinavyofanya kazi? Isije kuwa tunajadili mambo yasiyoeleweka!
 
On a serious NOTE, hivi wakati wa mchakato wa kutafuta mgombea ndani ya CCM, slogan/kauli mbiu ya Magufuli ilikuwa nini? Nakumbuka Lowassa ailikuwa maamuzi magumu, Safari ya matuimani na mchakamchaka wa maendeleo.

Je, slogan/kauli mbiu ya Magufuli ilikuwa nini? ili kujitofautisha na watia nia wengine?!

Maana watia nia wote wa CCM tulifahamu mwisho wa siku atakayechaguliwa lazima anadi ILANI YA CCM.

Ili kujitofautisha na wana-CCM wengine basi kila mtia nia alikuwa na kauli mbiu yake. Je, kauli mbiu ya Magufuli ilikuwa nini?

Kama kweli Magufuli alikuwa hana kauli mbiu na kusubiri ILANI YA CCM, imtengenezee kauli mbiu, basi inawezekana kweli Magufuli alikuwa hakujiandaa kuwa Urais wa JMT. Magufuli ameokota pochi kwenye maandamano ya UKAWA.
Aliselema, alija. Aliitofautisha kidogo na ile ya mchakamchaka ya fisadi mwenzake lowasa.
 
Haya ni masharti ili upate Mkopo, ni kwamba kama unataka upate mkopo ktk IMB na Benki ya Dunia wanakupa masharti ambayo ni lazima uyatimize na moja kati ya masharti ya IMF ni kubana matumizi austerity na pia moja kati ya matatizo waliyonayo Ugiriki pia walipewa masharti ili wapate fedha ni lazima wafanye ABC kwa mfano ugiriki waliambiwa ni lazima wapunguze watu, mambo ya penseni n.k sasa hata TanZania ni hivyo hivyo tuliambiwa ili tupate fedha ni lazima tubane matumizi kwenye maeneo ABC na mojawapo lilikuwa ni kuuza nyumba za Serikali ili kupunguza gharama, ingawaje tungeweza kukataa masharti na kutokuchukuwa fedha lkn nchi yetu inaendeshwa kwa Misaada na hiyo pia ni mada nyingine ambayo iko nje ya Magufuli kwa sasa!
Hili swala limeongelewa sana na Jefrey Sachs ambaye ndiye alikuwa Mshauri Mkuu wa UN-Ban Ki Moon on ,,Millenium Development Goals" hivyo kumlaumu Magufuli kama waziri kwa kutekeleza Uuzwaji wa Nyumba ni kupotosha, kama ungelaumu Serikali kwa kutekeleza maagizo ya Benki ya Dunia na IMF hapo sawa lkn siyo kumlaumu waziri wa Wizara!

Mkuu hiyo serikali unayosema tuilaumu ndio hiyo hiyo ambayo Magufuri yumo

Na ndiyo hiyo hiyo serikali ambayo itaondoka madarakani October
 
Na ndiyo hiyo hiyo serikali ambayo October lazima iondoke madarakani..
 
Back
Top Bottom