Kama si Bunge la Katiba, Samweli Sitta angekuwa Rais

Kama si Bunge la Katiba, Samweli Sitta angekuwa Rais

Mh hivi kuna mwenye akili timamu ambaye mawazo yake yaliamini watu kama Six,),Hasira na watu kama hao wangewaza kufikiriwa katika uongozi,nawashangaa sana washauri wao.

Mkuu Six alijijenga sana bunge la 9 alipokuwa spika ila alikuja kuharibu bunge la katiba kwa kukikumbatia chama chake akitafuta huruma ya kupitishwa kugombea uraisi, mtu wa namna hii ni wa kumuogopa kama ukoma maana ni mnafiki.
 
Tatizo la Kaka Sitta ni kale ka Unyamwezi. Msomi mzima na mzuri tu, unaingizwa chumba cha Kike na wewe dume zima unajifanya umekuwa Mmarekani kujifanya shoga. Sasa atajuta maana watamtupa kama ndomu....
 
Sijawahi kuona kiongozi mlevi wa madaraka km sitta... aliwatukana sana maaskofu. SIJUI NGOJA TUONE MWISHO WAKE.
Nadhni baada ya miaka2 ataiuza ikulu yake aliyoijenga jimboni kwake kwa mafisadi
 
Back
Top Bottom