Kama si Bunge la Katiba, Samweli Sitta angekuwa Rais

Kama si Bunge la Katiba, Samweli Sitta angekuwa Rais

lendila

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2012
Posts
5,805
Reaction score
4,374
Kama si bunge la katiba Samweli Sitta angekuwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.

Angeugwa mkono na Tume ya Mabadiliko ya Katiba,angeugwa mkono na UKAWA na watanzania wote.

Nakumbuka Lema alimuonya Sitta kuwa kuteuliwa kuwa mwenyekiti wa Bunge la Katiba ni mtego wa mafisadi lakini Sitta alidharau,yamemkuta hasikiki kabisa.
 
Aliingizwa mkenge na manvi pamoja na joka la makengeza...naye sita kwa uchu wa madaraka akazidi kuchekelea huku akijitahidi kuwafurahisha bwana zake kumbe wanammaliza kisiasa.
 
Kweli mkuu binafsi leo wakati tunatoka kuangali Kongamano leo watu mbalimbali nimeshuhudia wakizungumzia kwa namna SAMWEL SITTA alivyojikosesha bahati kwa tamaa ndogo.
 
Alipigana sana na usisadi kwenye bunge la kumi,lkn cha kushangaza akaondoa maadili hkwenye katiba,sasa alikuwa anatudanganya au alikuwa na ugomvi binafsi na mamvi
 
Watanzania na hasa wana Ukawa tu jitahidi kweli kweli bungeni tufanye wabunge waongezeke ndugu zangu. Mkiachia hii mi CCM nakwambia hamna kitu, na nyumba za manyasi zitaendelea wakati viongozi wao wapo. October tufanye kweli kweli.
 
nakupinga kwenye urais ila nakubaliana na wewe kwamba bunge la katiba limemvunjia heshima na kumshusha samuel kwa 90% .
 
Pole yake maana aliingia kichwa kichwa kumbe wanamchora na kumpoteza
 
Maths is fun bt its real. Mkiti alikuwa awe Macho ya kengeza bt they had their senses on. Wakamuachia jamaa akaingia kwa kichwa na miguu. what is left tuanawaachia story tellers
 
sitta alijisahau kwa tamaa ya madaraka.Leo ni kama mbwa koko aibu zimemjaaa
 
Ndio akome ukimbekembele ambao mbeleni hata yeye haumsaidii

Na wabunge wenzie wa Magamba wanajifurahisha leo bila kuangalia kesho wasubiri kuangukia pua na kugeuka chali miguu juu kama mende aliekutana na X-Pel
Very Sad kwa mzee huyu lakini asiwe na ahaka hivi karibuni atapata mhanga mwenzie bibi kiboroto
 
Katumia vijisenti walivyowanyonga wajumbe wa UKAWA walipoondoka bungeni BMK
Kuitumikia Magamba ni kama kula muwa utamu ukiisha makapi hutemwa
 
Alikuwa kipenzi cha wengi alipokuwa spika wa bunge,heshima yote iliyeyuka kwenye mchakato wa katiba mpya...kafara ya wakubwa
 
hata kama si bunge la katiba uwezekano wa kuwa rais hapo kabisa kwa huyo mzee sifa hana
 
Sitra ni kati ya viongozi wasi jitambua ndani ya Ccm. Hakujua alivyo tegwa na wenzake. Namchukia kama topasi
 
sitta hana heshima popote,hata mtaani watoto wanamsuta
 
Huyu mzee alikula maharagwe gani jamani?nilikuwa namheshimu sana lkn kwa sasa sitaki hata kumsikia,ameruhusu wafanyakazi wetu tuliyowajiri kufungua acc nche ya nchi?wakati sisi mabosi zao tulikataa?
 
lendila

Siku zote mtu anakuwa mhanga wa chaguo lake(your always a victim of your choice)
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom