GE2025 Kama Samia hana deni kwa "Wananchi" Anagombea akatimize nini?

GE2025 Kama Samia hana deni kwa "Wananchi" Anagombea akatimize nini?

Matukio, Taarifa, Habari na Mijadala ya Wananchi WAKATI wa Mchakato wa Uchaguzi Mkuu 2025

sanalii

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2018
Posts
1,743
Reaction score
6,240
Nimeona mnufaika mmoja wa selikari dhalimu ya Samia akionesha bango kua mama hana deni, maana yake
Huduma za kijamii zote mambo safi na wao "wananchi" Wameridhika.

Sasa swali langu, huyu mama anagombea aende kufanya nini kama ameshakamilisha na hana deni kwa wananchi?

1000010106.jpg
 
Ni kama yupo tu kwenye interview ya kaz ili akipita familia yake iende chooni, iishi vizuri wajukuu wafurahie maisha.

No body is there for somebody else's welfare.
 
Anapambania kazi itakayomfanya azidi kunawiri yeye na familia yake, na sio kwa ajili ya watz
 
Tatizo la huyo mama ni UANITHI WA AKILI HANA TOFAUTI YOYOTE NA MASHEKH
Nimeona mnufaika mmoja wa selikari dhalimu ya Samia akionesha bango kua mama hana deni, maana yake
Huduma za kijamii zote mambo safi na wao "wananchi" Wameridhika.

Sasa swali langu, huyu mama anagombea aende kufanya nini kama ameshakamilisha na hana deni kwa wananchi?

View attachment 3488746
 
Kwa Taifa masikini kama hili lenye shida nyingi za kijamii, kusema kiongozi mkuu wa nchi hatumdai, inathibitisha tuna matatizo ya akili.
 
Kwa maslahi ya nchi sa100 hafai, kwa maslahi ya wahuni sa100 ni mtaji wanakwambia mi5 tena oktoba ni kutik!!.
 
Back
Top Bottom