Pdidy
Platinum Member
- Nov 22, 2007
- 61,918
- 38,244
Ndugu wapendwa kumekuwa na imani tofauti juu ya huyu babu yetu wa loliondo na baya zaidi watu wameanza kutumia majuukwaa ya kanisa kulalamikia safari hizi
niaminivyo mimi huyu babu ajaanzisha kanisa na kama mtu aanalalamika kukosa waumini nadhana anakosea...swala ni watumishi wa Mungu wazidi kuomba ukweli ujulikane..niaminivyo kama ni wa kwako watabaki kuwa wa kwak tu .......
Nianacho mimi hapa watanzania wengi wanaumwa wanataka uponyaji wa haraka na wanachofanya ni kutaka kuwah uponyaji waishi maisha ya amani na kama kuna mtu anahama kanisa kwa ajili ya babu basi ana utindio wa ubongo hata kama umepona kwa babu pls baki kanisa lako aijalishi wamesema nini juu ya babu bali imani yako ndio itakayokuponya..lingine kuwa makini na kujibishana nao utpunguza baraka zilizopo
Asbh Njema
niaminivyo mimi huyu babu ajaanzisha kanisa na kama mtu aanalalamika kukosa waumini nadhana anakosea...swala ni watumishi wa Mungu wazidi kuomba ukweli ujulikane..niaminivyo kama ni wa kwako watabaki kuwa wa kwak tu .......
Nianacho mimi hapa watanzania wengi wanaumwa wanataka uponyaji wa haraka na wanachofanya ni kutaka kuwah uponyaji waishi maisha ya amani na kama kuna mtu anahama kanisa kwa ajili ya babu basi ana utindio wa ubongo hata kama umepona kwa babu pls baki kanisa lako aijalishi wamesema nini juu ya babu bali imani yako ndio itakayokuponya..lingine kuwa makini na kujibishana nao utpunguza baraka zilizopo
Asbh Njema