KAMA NI RAFIKI HAPA NIMEPATA

Jagood

JF-Expert Member
Aug 15, 2016
2,051
2,000
a75ae92d18dd00c86844bf1a781b0d62.jpg
 

mbalizi1

JF-Expert Member
Dec 16, 2015
15,130
2,000
Hahahahaaaa! niliona moja hivi, dogo kaitwa namwalimu asolve hesabu ya kujumlisha ubaoni akawa hajui jibu ,alipogeuka kuwatazama wenzie rafiki yake akamuonesha jibu kwa ishara ya idadi ya vidole vya mikono yake, badala ya kuandika namba ya idadi ya vile vidole yeye akaandika OK
 

ukhuty

JF-Expert Member
Oct 9, 2016
16,855
2,000
Hahahahaaaa! niliona moja hivi, dogo kaitwa namwalimu asolve hesabu ya kujumlisha ubaoni akawa hajui jibu ,alipogeuka kuwatazama wenzie rafiki yake akamuonesha jibu kwa ishara ya idadi ya vidole vya mikono yake, badala ya kuandika namba ya idadi ya vile vidole yeye akaandika OK
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom