Ayatollah the Bird
JF-Expert Member
- Jul 30, 2026
- 260
- 598
Japo nimepata tetesi ila naamin ww ni dada mzur sio kama wanavyosema kina nani.......?
Upo nyuma ya muda huyu ni dude kabisa sema ndio wale Ronaldo amehomea bench la ufundiJapo nimepata tetesi ila naamin ww ni dada mzur sio kama wanavyosema kina nani.......?
Kuna jamaa anajua anakuopoa kumbe ni nyote ni madume tuKuna nini tenaa hapa?? Kulikoniii??
Kuna watu humu hawakutakii memaKuna nini tenaa hapa?? Kulikoniii??
Nani anataka kuopolewa? Mmevurugwa au?Kuna jamaa anajua anakuopoa kumbe ni nyote ni madume tu
USSR
Huyo si binti kwan kawaje kidume.huyu ni pisi kali banaKuna jamaa anajua anakuopoa kumbe ni nyote ni madume tu
USSR
Jamaa anakutaka mkafunge pingu za life uwe mke mwemaNani anataka kuopolewa? Mmevurugwa au?
Wewe unateseka na kipi hapo sasa??Kuna watu humu hawakutakii mema
Huyu ni dume picha isikusumbe au wewe mgeni jfHuyo si binti kwan kawaje kidume.huyu ni pisi kali bana
Mxxxiiiiieeeew!!Jamaa anakutaka mkafunge pingu za life uwe mke mwema
USSR
Sipendi wanayofanyaWewe unateseka na kipi hapo sasa??
Huyo ni Engineer kutoka CoET at UDSM ni moja kati ya pisi kali sana kutokea Songea mjini, she is very beautful and humble.Japo nimepata tetesi ila naamin ww ni dada mzur sio kama wanavyosema kina nani.......?
Nyota yako ipo ng'aring'ari hahaaaKuna nini tenaa hapa?? Kulikoniii??
Katumwa 🤓Kuna nini tenaa hapa?? Kulikoniii??