kama ndo mimi... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kama ndo mimi...

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by sugi, Apr 5, 2011.

  1. s

    sugi JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,354
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    kama mimi ningekuwa ndio rais wa tanzania...............
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,742
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    nINGEENDELEA KUWANYONYA SANA WAJINGAWAJINGA WOOTE NA URAISI NINGEMWANDALIA MWANANGU RIZ SABABU SIJAONA KIONGOZI BORA ZAIDI YANGU>
     
  3. wapalepale

    wapalepale JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 33

    ningekuwa natenga muda wa kufungua jf maana wana ''constructive ideas'' sana nahisi ningeyafanyia kazi maoni yao
     
  4. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    ningepunguza mishaara ya wabunge na kuongeza ya walimu kwa kiasi kinachoridhisha kwa wote
     
  5. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,055
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    ninge mengaaa videmu vyote vikaliii mjini na kuwaongaa ubungee na uwaziri au ukurugeziiii
     
  6. s

    sugi JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,354
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    duuh,maraa ngapi sasa?
     
  7. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 424
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ningepiga marufuku mihadhara ya dini inayokashifu dini zingine!
     
  8. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nisingeruhusu watu waende loliondo kwa babu ila mimi tu na mke wangu!
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,336
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Ningemteua Mh Rostam Aziz kuwa PM wangu ili tuwe karibu kuliko kujificha ficha.
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Apr 6, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,054
    Likes Received: 3,804
    Trophy Points: 280
    Ningebadili katiba urais wangu usiwe na kikomo, hadi nitakapokufa!
     
  11. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #11
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,967
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Ningeliwataka watu wote wawe Makhanith.
     
  12. s

    sugi JF-Expert Member

    #12
    Apr 7, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,354
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    eheee,kisa?
     
Loading...