Kama Mungu hawaridhishi, mwanaume ataweza?

Kama Mungu hawaridhishi, mwanaume ataweza?

Unahisi wangekua peke yao duniani wangehangaika na hayo yote?ninyi haswa ndio chanzo cha hayo yote...mnawasifia ndio maana wanazidisha[emoji41]
Mkuu wewe ni jinsia gani?? Maana ulivyoandika, hauko upande wa ke wala me
 
Duuuh [emoji32][emoji32][emoji32][emoji32][emoji32] [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Wanakarabati, uso , miguu, makalio, na sehemu nyingine wanamsahau nyau kajaa UTI !!
 
Msg sent, japo watatafuta namna ya kuipooza ukali wake.
 
Kweli mkuu..na hilo la nywele BANDIA..makucha na kope kama DRACULA... rangi ya mwili kama UPINDE WA MVUA...njano..kijani..red..nyeusi... Haeleweki yupo rangi gn
 
4dde02fe973c93e3dc518d1ba5c4f6ae.jpg
 
Wameiona hiyo hata km hawali mchicha mzuri km Uwoya
 
Baadhi ya wanaume si wanaume wanaojitambua na bado wanathamini natural beauty. Nani anataka mdada kajibabua mpaka anatisha kisha kujivisha mazagazaga ya ajabu mpaka anakuwa kituko.

Kabisa na wakimkuta mwanamke yuko natural hawawi na habari naye kabisa.

Wao ndio chanzo hivyo wakae tu kimya
 
Back
Top Bottom