Kama Mshana Jr vile

Kama Mshana Jr vile

Kama fesi buku vile yaani , mambo ya mapicha picha jamaaaaa
 
WE SI NDO RAISI WA CHAPUTA KANDA HIYO
TUMEKULETEA DADA YETU


Naapia naacha punyeto na leo nitaitumia video hii kama kiagio changu kwenu

Nikiwa naelekea kuacha punyeto naomba niseme kua cheo cha uwakilishi Kanda ya Pwani nakivua leo hii, muda huu. Siku ya uchaguzi nilifanya figisu lakini kiukweli mshindi alitakiwa awe Mfungo Mwamposa. Mimi sifa iliyonipa ushindi ilikua ni kuulea mpapai na kuutoboa tundu ambalo nilijaza pamba zilizoloweshwa KY lakini Bwana Mwamposa ni kiboko kwakua alikua akipiga puchu kwa Kiwi na wakati mwingine bila kilainishi.

Kwa kuyasema hayo mimi namuachia kijiti ndugu Mfungo Mwamposa.

Naomba mniombee.
 
buhahahahahahahahhahhaahaahhahhaahahahaaa
 
Nakumbuka niliwahi kukuona FB na zile hadithi zako za Kilombero au sio wewe??
 
Back
Top Bottom