Castr
JF-Expert Member
- Apr 5, 2014
- 38,912
- 78,824
[emoji23] [emoji23] [emoji23]Muache ajilazimshe kujamba hadi ajinyee.. tehteehhh
[emoji23] [emoji23] [emoji23]Muache ajilazimshe kujamba hadi ajinyee.. tehteehhh
Mkuu..... nikitakaga toto kiwango, huwa nakula misele yenye watoto wa heshima wanapo patia lunch.Za oya oya hamna nahitaji grade one
Naanza sasa hiviMkuu..... nikitakaga toto kiwango, huwa nakula misele yenye watoto wa heshima wanapo patia lunch.
Hivyo nakushauri sana utembelee maeneo ya Halmashauri, Hospital na Police
MKUU HVI KISARAWE SIO KANDA YA PWANI?Unalazimisha kwenda kwa mwanaume kufanya nini na ushasema kulima huwezi?
Usisahau kujipleka kanisani pia mkuu, maana kule napo mashallah si-haba.... tehteehhhNaanza sasa hivi
Ndiyo, ni Pwani.MKUU HVI KISARAWE SIO KANDA YA PWANI?
WE SI NDO RAISI WA CHAPUTA KANDA HIYONdiyo, ni Pwani.
[emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji16]Unalazimisha kwenda kwa mwanaume kufanya nini na ushasema kulima huwezi?
WE SI NDO RAISI WA CHAPUTA KANDA HIYO
TUMEKULETEA DADA YETU
Naapia naacha punyeto na leo nitaitumia video hii kama kiagio changu kwenu
Nikiwa naelekea kuacha punyeto naomba niseme kua cheo cha uwakilishi Kanda ya Pwani nakivua leo hii, muda huu. Siku ya uchaguzi nilifanya figisu lakini kiukweli mshindi alitakiwa awe Mfungo Mwamposa. Mimi sifa iliyonipa ushindi ilikua ni kuulea mpapai na kuutoboa tundu ambalo nilijaza pamba zilizoloweshwa KY lakini Bwana Mwamposa ni kiboko kwakua alikua akipiga puchu kwa Kiwi na wakati mwingine bila kilainishi.
Kwa kuyasema hayo mimi namuachia kijiti ndugu Mfungo Mwamposa.
Naomba mniombee.
watakuwowa. ukakuwe ben kumi.Watanifanya nini mkuu?
Naona sura ina mafidQ kibao !HahahahahahView attachment 821202
[emoji23][emoji23]Nimecheka kisengeeeeeehhh