Kama Mavi.


Kirikou Wa Kwanza

Kirikou Wa Kwanza

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2013
Messages
3,408
Likes
1,441
Points
280
Kirikou Wa Kwanza

Kirikou Wa Kwanza

JF-Expert Member
Joined May 24, 2013
3,408 1,441 280
Jamaa mmoja alikuwa anatembea, gafla akaona kitu kama mavi, akashtuka! "Hmm yanaonekana kama mavi?! Hebu nishike nione" akashika... "Doh ni laini kama mavi, lakini ni mavi kweli?! Hebu ninuse" akanusa... "Aah yananuka kama mavi, lakini hmm siamini! Hebu nirambe" akaramba... "Mama wee kumbe ni mavi kweli, nashukuru sijayakanyaga!" Ha ha haa www.majanga.com
 
M

Mr Kitwika Jr

Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
19
Likes
0
Points
0
M

Mr Kitwika Jr

Member
Joined Jun 5, 2013
19 0 0
heeeeeeeeeee! Jamani akili zingine......
 
D

dotcomlady

Senior Member
Joined
May 2, 2013
Messages
138
Likes
1
Points
0
D

dotcomlady

Senior Member
Joined May 2, 2013
138 1 0
Afadhali sijaisoma hii thread haha

Sent from my BlackBerry 9360 using JamiiForums
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
Maviiii ndiyo mavi ulijua keki?
 
H

Hidden Agenda

New Member
Joined
Jun 13, 2013
Messages
3
Likes
0
Points
0
H

Hidden Agenda

New Member
Joined Jun 13, 2013
3 0 0
Yalikuwa mavi ya yawajinsia ipi
 
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
5,819
Likes
410
Points
180
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
5,819 410 180
Jamaa mmoja alikuwa anatembea, gafla akaona kitu kama mavi, akashtuka! "Hmm yanaonekana kama mavi?! Hebu nishike nione" akashika... "Doh ni laini kama mavi, lakini ni mavi kweli?! Hebu ninuse" akanusa... "Aah yananuka kama mavi, lakini hmm siamini! Hebu nirambe" akaramba... "Mama wee kumbe ni mavi kweli, nashukuru sijayakanyaga!" Ha ha haa www.majanga.com
Ha Ha ha!
Du!
 

Forum statistics

Threads 1,274,136
Members 490,601
Posts 30,502,217