Kama maadhimisho ya miaka 50 yangefanyia Jk asingehudhuria? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama maadhimisho ya miaka 50 yangefanyia Jk asingehudhuria?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shine, Dec 5, 2011.

  1. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Wakuu swali nililokuwa najiuliza sikunyingi tangia Jk aanze kuikwepa Arusha ni kama maadhimishi ya miaka 50 yangefanyika
    Arusha asingehudhuria? Maana amekuwa akikwepa sana kwenda huko na anapotakiwa kufanya mikutano alituma mwakilishi.
    Je ktk hili angefanya je?
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Kweli anatakiwa asionekane hata! Angetakiwa aende huko kwa cameroon ampelekee jamaa mzigo wake.
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,742
    Likes Received: 695
    Trophy Points: 280
    Unahalalisha uongo ati JK haendi Arusha?!, umesahau kuwa last weekend alikuwa Monduli kutunuku vyeo vya maofisa wa jeshi?!
     
Loading...