Kama JK ni Rais Mteule, Nchi Haina Rais?


Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined
May 19, 2009
Messages
13,211
Likes
385
Points
180
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined May 19, 2009
13,211 385 180
Wakuu, baada ya jk kuapishwa leo na anaitwa Rais mteule, je, Kikatiba hii imekaaje, hatuna Rais hadi kesho jk atakapoapishwa? Au rais mteule = rais kamili? Tujadili!
 
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2009
Messages
3,288
Likes
164
Points
160
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2009
3,288 164 160
Kulingana na katiba rais aliyeko madarakani urais hukoma pale rais mpya anapomaliza kula kiapo na kukabidhiwa rungu la madaraka. Immediately kila kitu huhamia kwa rais mpya na yule wa zamani anaemaliza muda wake huondoka kama mtu wa kawaida kabisa, anabaki na mlinzi mmoja tu ambaye atakuwa anatembea nae mpaka siku akifa, motorcade zote zinaishia hapo akiondoka anakuwa na gari yake tu na moja ya ya kumsindikiza ila ikitokea bancha kwa bahati mbaya apande na si kukaa barabani akisubiri apelekewe gari nyingine.
 
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
0
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
1,280 0 0
kaapishwa au katangazwa?
Wakuu, baada ya jk kuapishwa leo na anaitwa Rais mteule, je, Kikatiba hii imekaaje, hatuna Rais hadi kesho jk atakapoapishwa? Au rais mteule = rais kamili? Tujadili!
 
Pakawa

Pakawa

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2009
Messages
4,598
Likes
5,101
Points
280
Pakawa

Pakawa

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2009
4,598 5,101 280
NEC mbona hawajatangaza mpaka sasa wanasubiri watu walale usingizi halafu waseme mbona tulitangaza jana usiku! mkiamka asubuhi magazeti yote 'NEC YATANGAZA MATOKEO YA UCHAGUZI 2010 HUKU KIKWETE AKIIBUKA KAMA MSHINDI blah blah!' kwa mtindo sahihi bora magazeti yaseme 'RAIS MTEULE WA TANZANIA KUAPISHWA LEO KESHO JUZI etc.'
 
EMT

EMT

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2010
Messages
14,487
Likes
1,014
Points
280
EMT

EMT

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2010
14,487 1,014 280
Wakuu, baada ya jk kuapishwa leo na anaitwa Rais mteule, je, Kikatiba hii imekaaje, hatuna Rais hadi kesho jk atakapoapishwa? Au rais mteule = rais kamili? Tujadili!
Kwanza nikusahihishe. JK hakuapishwa kama rais kwa sababu tume ya uchaguzi haina mamlaka ya kumwapisha rais. Tume ilitangaza tuu mshindi wa kura za urais na kumkabidhi cheti cha ushindi. Pili kwani tume ya zanzibar ilipomtangaza Dr Shein kama mshindi nani aliendelea kuwa rais wa zanzibar mpaka alipoapishwa?
 
F

Fishyfish

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
231
Likes
0
Points
0
F

Fishyfish

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
231 0 0
Tanzania hasn't had an actual President in a long long time.
 

Forum statistics

Threads 1,237,910
Members 475,774
Posts 29,305,892