....kama ingekuwa wewe ungefanyaje? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

....kama ingekuwa wewe ungefanyaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ngararumo, May 25, 2012.

  1. n

    ngararumo Senior Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wewe una mke na jioni ukawa umeagana na mkeo unaenda kwa rafiki yako na ukamwambia mkeo kwamba utachelewa kurudi mkeo akakubaliana na wewe akakwambia ye atabaki nyumbani....kumbe wewe safari yako ilikuwa ya kwenda club na wala si kwa rafiki yako kama ulivyomwambia mkeo...umefika club umekutana na mwanamke mkawa mnacheza ukamtongoza na akakukubalia tokana na club kuwa na mwanga wa kutosha hukumuona vizuri so mkapanga muende guest mlivyoingia ndani kutokana na mwanga wa taa la asha unagundua ni mkeo....utafanya nn?
     
  2. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 26,349
    Likes Received: 4,786
    Trophy Points: 280
    Tunamalizana coz wote ni wazinzi.
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Hiyo inaitwa bila bila...yaani hufanyi kitu....unajua kuwa umeingizwa mjini na mjanja si wewe tu....
     
  4. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mnaendelea tu kuishi bcoz u deserve each other.
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 55,699
    Likes Received: 20,362
    Trophy Points: 280

    Hahahahaha lol! umekurupuka Kaka...mkeo unatakiwa umjue hata akiwa gizani banaaa!!!!...hukushtukia hata sauti Mkuu!? kwamba sauti hii nimewahi kuisikia mara nyingi sana!? :):) hakuna la kufanya hapo maana wote ni wakosaji ilichobaki ni kuombana samahani na kuendelea na ndoa yenu.


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,500
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Mpaka unamtongoza ni lazima aongee, je utakuwa kiazi kwa kutotambua sauti ya mkeo kisa mwanga hafifu? By the way, acheni uzinzi.
     
  7. Adoe

    Adoe JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 202
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Its illogical! Yaani mke wako ushindwe kutambua hata sauti, harufu nk!
     
Loading...