Mashaxizo
JF-Expert Member
- Jun 13, 2013
- 6,707
- 3,360
Amani iwe nanyi!
I hope muwazima! Kwa wale wagonjwa, watapona kwa dawa na Uwezo wa Mungu!
...
Back kwa topic.
Iko ivi, huu mjadala nimekutana nao hapa maeneo ninayoishi!
Mada iko hivi:
"Ukiwa na mpenzi wako (sio mke), marafiki zako na baadhi ya watu wakatambua mahusiano yenu, then, akatokea mmoja wa rafiki zako au hata sio rafiki yako but anatambua kuwa wewe na x ni wapenzi, then akawa anakusaliti/anatembea na mpenzi wako! Kwa njia moja au nyengine ukatambua huo usaliti!"
SWALI: Utafanyaje/ulifanyaje?????
...
Kwa upande wangu:
sitoweza kumfata mwizi wangu, kitendo cha kumfata nahisi kama najidhalilisha! Kwanini nimfate? Si anatambua mahusiano yetu! Hivi hatambui hiyo kitu ni mbaya? Yeye kama yeye atapenda mpenzi wake achukuliwe?
Hata ikiniuma sana, nitajibu mashambulizi kwa njia nyengine lakini sio kumfata mwizi wangu neither kwa reconsiliation nor kwa kupigana!
(mbaya sana! Hii hali imeshanitokea!)
Mmh! Nimejikuta niko peke yangu katika huo msimamo!
Na hiyo ndio sababu ya kuleta huu uzi!
...
Hivi kama ni wewe inakutokea hiyo hali ungefanyaje/ulifanyaje?
Nyote mnakaribisha.
I hope muwazima! Kwa wale wagonjwa, watapona kwa dawa na Uwezo wa Mungu!
...
Back kwa topic.
Iko ivi, huu mjadala nimekutana nao hapa maeneo ninayoishi!
Mada iko hivi:
"Ukiwa na mpenzi wako (sio mke), marafiki zako na baadhi ya watu wakatambua mahusiano yenu, then, akatokea mmoja wa rafiki zako au hata sio rafiki yako but anatambua kuwa wewe na x ni wapenzi, then akawa anakusaliti/anatembea na mpenzi wako! Kwa njia moja au nyengine ukatambua huo usaliti!"
SWALI: Utafanyaje/ulifanyaje?????
...
Kwa upande wangu:
sitoweza kumfata mwizi wangu, kitendo cha kumfata nahisi kama najidhalilisha! Kwanini nimfate? Si anatambua mahusiano yetu! Hivi hatambui hiyo kitu ni mbaya? Yeye kama yeye atapenda mpenzi wake achukuliwe?
Hata ikiniuma sana, nitajibu mashambulizi kwa njia nyengine lakini sio kumfata mwizi wangu neither kwa reconsiliation nor kwa kupigana!
(mbaya sana! Hii hali imeshanitokea!)
Mmh! Nimejikuta niko peke yangu katika huo msimamo!
Na hiyo ndio sababu ya kuleta huu uzi!
...
Hivi kama ni wewe inakutokea hiyo hali ungefanyaje/ulifanyaje?
Nyote mnakaribisha.