Je wewe kama mwanaume ungefanyaje??????


MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,478
Points
1,195
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,478 1,195
Asubuhi unataka kusafiri mara mkeo anakuambia usubiri anakitu anataka akupatie,
wakati ukisubiri mara ghafla mkeo anakujia na box la condom anakupatia huku akikuambia

"nimeona nikupe hili box liwe kama kinga yako pindi utakapozidiwa".
Ukiwa umelipokea lile box na kuanza kuondoka mkeo anakufuata na kukuomba umpatie angalaupackets 4 za condom ili atumie pindi naye atakapo zidiwa.

Swali: wewe kama mwanaume ungefanyaje??????????
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,340
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,340 0
Halahala mti na jicho.......
 
englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2009
Messages
9,257
Points
2,000
englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined May 1, 2009
9,257 2,000
like father like son
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,623
Points
2,000
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,623 2,000
Hahaaaaaaaa! Mkuki kwa nguruwe kwa binadamu mchungu!
 
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
20,084
Points
2,000
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
20,084 2,000
poa tu ila ashakuambia usije kumpiga teke
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,869
Points
2,000
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,869 2,000
mhm...hapo kudanganyana tuu najua kabisa huyo anagegedwa bila ndom..ila nitamwachia box lote alafu nasepa zangu tuone atasemaje
 
U

Ubungo

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
1,237
Points
0
Age
38
U

Ubungo

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2012
1,237 0
Ukirudi safari, mkeo akakuta hizo condom zimepungua, yaani zimetumika atakupongeza kuwa unamjali au ndio mwanzo wa matatizo.
 
Mkubwa ndevu

Mkubwa ndevu

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2011
Messages
785
Points
225
Age
31
Mkubwa ndevu

Mkubwa ndevu

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2011
785 225
dereva wa kipanya halahalla mmkono na paja
 
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
1,680
Points
1,225
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
1,680 1,225
yaani simple kama kumsukuma mlevi, kaomba nne mpe 6 au nane, kisha mwambie take care baby, alafu bonge la kiss mwaaaa!
 
wagaba

wagaba

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
1,103
Points
1,500
wagaba

wagaba

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
1,103 1,500
Kwa kawaida ya familia zetu za kiafrika, situation kama hiyo inaonyesha kabisa kuna bonge la bifu linaendelea humo ndani. Huyo mke anaku tease tu kwa kukupatia condom. anataka kukuonyesha kuwa wewe ni malaya kama kawaida yako na yeye pia anajiachia kama ujuavyo siku zote. Mnakaa pamoja lkn mapenzi zero. kama sio 'till death do us apart' kila mtu angeshika hamsini zake.
Mke akupe condom wakati unasafiri!!!!
kwanza akikuta condom ktk mfuko wa sarawili, timbwili la kufa binadam huzuka. sometimes mashitaka hadi ukweni.
 

Forum statistics

Threads 1,283,903
Members 493,869
Posts 30,805,569
Top