Kama humnyoi mke wako nani anamnyoa?

Kama humnyoi mke wako nani anamnyoa?

nusuhela

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2014
Posts
6,504
Reaction score
8,195
Habari zenu wanajukwaa kwanza naomba kuwashukuru kwa kufungua na kusoma uzi huu.

Hivi ni wangapi wanajiuliza kama ninavyojiuliza mimi kuhusu mapenzi katika kujiuliza huko, nimekuja kugundua kuwa mapenzi ni utoto yaani vitu vya ajabu ajabu ndo mapenzi Ninaposema mapenzi namaanisha raha mapenzi bila raha hayo si mapenzi tena bali ni ushenzi.

Leo ningependa kuongelea suala la kunyoana. Yaani kunyoana kunako naomba niwaulize Hivi ni wangapi kati yenu wanawanyoa wenza wao? Au huwa munawaacha wenza wenu wajinyoe?

Basi naomba niwape siri nzito hakuna utamu kama kumnyoa mke wako hii ni kwa wanaume yaani ukimnyoa mke wako utajisikia raha zaidi ya yeye mwenyewe atakavyojisikia raha Vile unavyompapasa sehemu zake kwa ustadi kabisa ukiwa unatafuta balance ya kumnyoa.

Kama hamuwanyoi wake zenu, jiulizeni ni nani anawanyoa na kama wanajinyoa wenyewe, hakikisheni baada ya kuusoma uzi huu nendeni mkaanze kuwanyoa

Nawatakia siku njema
 
Habari zenu wanajukwaa.
Kwanza naomba kuwashukuru kwa kufungua na kusoma uzi huu.

Hivi ni wangapi wanajiuliza kama ninavyojiuliza mimi kuhusu mapenzi?
Katika kujiuliza huko, nimekuja kugundua kuwa mapenzi ni utoto. Yaani vitu vya ajabu ajabu ndo mapenzi. Ninaposema mapenzi namaanisha raha. Mapenzi bila raha hayo si mapenzi tena bali ni ushenzi.

Leo ningependa kuongelea suala la kunyoana. Yaani kunyoana kunako.

Naomba niwaulize. Hivi ni wangapi kati yenu wanawanyoa wenza wao? Au huwa munawaacha wenza wenu wajinyoe?

Basi naomba niwape siri nzito. Hakuna utamu kama kumnyoa mke wako. Hii ni kwa wanaume. Yaani ukimnyoa mke wako utajisikia raha zaidi ya yeye mwenyewe atakavyojisikia raha. Vile unavyompapasa sehemu zake kwa ustadi kabisa ukiwa unatafuta balance ya kumnyoa.

Kama hamuwanyoi wake zenu, jiulizeni. Ni nani anawanyoa?

Na kama wanajinyoa wenyewe, hakikisheni baada ya kuusoma uzi huu nendeni mkaanze kuwanyoa

Nawatakia siku njema
Ushapigwa juju
 
Yaani una mnyoa wewe, raha unasikia wewe, halafu mzee baba lile eneo jinsi lilivyokaa lazma utampunyua tu au utamuacha na manyoya, mi siwezi kupaangalia hata sekunde 10 kabla sijapavamia, yaani mi lazima nitalipualipua tuu, maana nikiiona tu mi kazi kazi, labda iwe ni operation ya wiki nzima
 
Yaani una mnyoa wewe, raha unasikia wewe, halafu mzee baba lile eneo jinsi lilivyokaa lazma utampunyua tu au utamuacha na manyoya, mi siwezi kupaangalia hata sekunde 10 kabla sijapavamia, yaani mi lazima nitalipualipua tuu, maana nikiiona tu mi kazi kazi, labda iwe ni operation ya wiki nzima
[emoji28] [emoji28]
 
Habari zenu wanajukwaa.
Kwanza naomba kuwashukuru kwa kufungua na kusoma uzi huu.

Hivi ni wangapi wanajiuliza kama ninavyojiuliza mimi kuhusu mapenzi?
Katika kujiuliza huko, nimekuja kugundua kuwa mapenzi ni utoto. Yaani vitu vya ajabu ajabu ndo mapenzi. Ninaposema mapenzi namaanisha raha. Mapenzi bila raha hayo si mapenzi tena bali ni ushenzi.

Leo ningependa kuongelea suala la kunyoana. Yaani kunyoana kunako.

Naomba niwaulize. Hivi ni wangapi kati yenu wanawanyoa wenza wao? Au huwa munawaacha wenza wenu wajinyoe?

Basi naomba niwape siri nzito. Hakuna utamu kama kumnyoa mke wako. Hii ni kwa wanaume. Yaani ukimnyoa mke wako utajisikia raha zaidi ya yeye mwenyewe atakavyojisikia raha. Vile unavyompapasa sehemu zake kwa ustadi kabisa ukiwa unatafuta balance ya kumnyoa.

Kama hamuwanyoi wake zenu, jiulizeni. Ni nani anawanyoa?

Na kama wanajinyoa wenyewe, hakikisheni baada ya kuusoma uzi huu nendeni mkaanze kuwanyoa

Nawatakia siku njema
FB_IMG_1505646928350.jpg
 
Hahaaa. Nimecheke sana. Duuh.

Haya jamani wana jf ushauri wa bure huo. Japokuwa kwa upande wa pili kinataka moyo hicho kitendo aisee kwa sababu kama sio wanawake mmh unaweza hisi utakatwa.

Afu nime sahau kumuuliza tutumie nyembe au mashine? Kipara kinahusika
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom