Jospina
JF-Expert Member
- Apr 19, 2013
- 2,421
- 1,395
NASHANGAA baadhi ya mashabiki wanasema eti Kim amemchagua BABU Taifa Stars! Jamani hivi baadhi ya watu wameanza kupenda soka sijui mwaka jana! Maana ninavyokumbuka ni kwamba Henry Joseph na Kelvin Yondani waliletwa mazoezini Simba siku moja mwaka 2005 au na 2006 hivi pale kwenye uwanja wa Chuo cha Bandari wakitokea Makongo Sekondari wakiwa makinda kabisa! Tena aliyewaleta ni Julio! walichukua muda kidogo hadi kukubalika Simba! Leo kuna mashabiki wanamwita Mzee ina maana hata Kelvin ni BABU Stars? Labda kidogo wanaodai ameona wapi kiwango chake ndiyo wana mantiki, lakini hawa wanaomwita BABU hawa ni mashabiki wapya wa soka Tanzania!!