Nzie ya Mana
JF-Expert Member
- Aug 23, 2020
- 1,513
- 1,730
Umkubali ni baba yako?Sielewi ni kwa nini sjawahi kumkubali Lisu,
Umkubali ni baba yako?Sielewi ni kwa nini sjawahi kumkubali Lisu,
Fala ww!Lissu ni mpinga maendeleo ya hii nchi yule ni wakala wa mabeberu ndio maana wanamlinda mtu wao .yeye kila kitu kizuri anapinga yaani nilishangaa anawasaidia acacia kuistaki nchi yake na kupinga utanuzi wa barabara ya kibaha pamoja na flyover eti za nini hizo yule jamaa ni mtu mbaya sana katika hili taifa
Huyu mshenzi ana meno kama ngiri!Unajua maana ya shujaa wewe hii nchi ina watu wajinga sana
Mwamposa usimhusishe hapo!Mwamposa anahusika vipi kwenye siasa zetu ebu mwache Mtumishi wa Mungu aliyehai
Kumbe hata haufuatilii kabisa ujenzi wa hili bwawa, hupaswi kutokujua hilisitaki kujua umeandika nn mwingine.
bwawa lina urefu wa km 100 ?
limekuwa bahari??
Jibu hojaFala ww!
Na tumeshajua lisu ni shoga yake na rob amster yule jamaa mcanada.Wewe ni mpumbavu flani usiekuwa na mbele wala nyuma. Wafuasi wa magu hamna tofauti na wafuasi wa mwamposa
Kuna watu wanaojiita makamanda wanajifanya hilo hawalioni.Washajua ni msaliti na watoto wake ni raia wa marekani
Afadhali ya Mandonga mtu kazi kuliko Tundu.Tundu Lissu ana akili ya darasani Tu lakini kwenye Maisha hajui kitu
Kuna mtu humu amesema Lisu ni tishio kwa Mbowe, namuunga mkono.Kupitia uzi wako nimegundua Kamanda Tundulisu ni tishio kwa wanasiasa uchwara
Una akili mbovu sana. Mlo utotoni ilikuwa tabuLissu ni mpinga maendeleo ya hii nchi yule ni wakala wa mabeberu ndio maana wanamlinda mtu wao .yeye kila kitu kizuri anapinga yaani nilishangaa anawasaidia acacia kuistaki nchi yake na kupinga utanuzi wa barabara ya kibaha pamoja na flyover eti za nini hizo yule jamaa ni mtu mbaya sana katika hili taifa
Mfuasi wa mwamposa huyu hapaMwamposa anahusika vipi kwenye siasa zetu ebu mwache Mtumishi wa Mungu aliyehai
Wataliona tu unyumbu ukiwatoka kichwaniKuna watu wanaojiita makamanda wanajifanya hilo hawalioni.
Hata mimi namuunga mkonoKuna mtu humu amesema Lisu ni tishio kwa Mowe, namuunga mkono.