Me I and my self
JF-Expert Member
- Sep 16, 2016
- 4,084
- 8,861
Huenda kama Lissu angekuwa anamsumbua na makelele JPM asinge kufa...!
Lisu anatetea chochote hata ushoga ilimradi umpe hela tu
Unajua maana ya shujaa wewe hii nchi ina watu wajinga sanaLissu ni shujaa wa taifa
Mwamposa anahusika vipi kwenye siasa zetu ebu mwache Mtumishi wa Mungu aliyehaiWewe ni mpumbavu flani usiekuwa na mbele wala nyuma. Wafuasi wa magu hamna tofauti na wafuasi wa mwamposa
wewe ni shetani flani, akili zako zitarudi labda siku ukifa.Wewe ni mpumbavu flani usiekuwa na mbele wala nyuma. Wafuasi wa magu hamna tofauti na wafuasi wa mwamposa
Ufikiri wako ni mdogo sana ndo maana huwezi kumwelewaSielewi ni kwa nini sjawahi kumkubali Lisu,
Hawezi kuelewa msalitiUfikiri wako ni mdogo sana ndo maana huwezi kumwelewa
Tundu Lissu ana akili ya darasani Tu lakini kwenye Maisha hajui kituKupitia uzi wako nimegundua Kamanda Tundulisu ni tishio kwa wanasiasa uchwara
Shujaa wa MIGA mwehu yuleLissu ni shujaa wa taifa
Umemjibu vizuri sana huyu mshenzi!Hivyo vyote tumepata lakini ufisadi wake mkubwa sana. Sasa Lissu kukosoa ufisadi ni kosa?
Ww mpuuzi sana, 1.5tr?Ebu weka hapa huo ufisadi
Una chuki kali, chuki kali ni ugonjwa wa akiliKwa vilaza ni bonge la mwanasiasa
Lissu anatetea chochote hana upande ukimlipa Tu anaanzaUmemjibu vizuri sana huyu mshenzi!
Kenge wewe!Msiokuwa na akili ndio mtamuona tundu lisu ni tishio lakini yule ni msaliti namba moja wa hili taifa
Labda tishio kwa mbowe na uenyekiti wake!Kupitia uzi wako nimegundua Kamanda Tundulisu ni tishio kwa wanasiasa uchwara
Umesema kweli tupu!Huko kwa mashoga ndio chief hangaya alienda kuzindulia filamu ya roho tua! Au ndio serekali inakaribisha ushoga kimyakimya?