Kama hauipendi simba+ chadema basiiii tena!

Kama hauipendi simba+ chadema basiiii tena!

Sema Chilo

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2012
Posts
324
Reaction score
25
Usipende vitu vya presure jamani penda SIMBA na CDM utaishi kwa amani bila shida na kumbe MWIGULU NCH ni YANGA? kaja uwanjani na jezi zake za chama mhhhh simba oyeeeeee
 
Mpe ushauri huo Freeman Mbowe, maana yeye ni Yanga damu! Sijui utafanyaje!
 
Usipende vitu vya presure jamani penda SIMBA na CDM utaishi kwa amani bila shida na kumbe MWIGULU NCH ni YANGA? kaja uwanjani na jezi zake za chama mhhhh simba oyeeeeee
usipende kuchanganya siasa na mpira ndugu yangu.
 
jamani mimi ni CHADEMA, lakini pia mimi ni YANGA,lakini sina jinsi ntaipenda hivyohivyo si unajua mapenzi gharama?
 
Nafikiri Mpira na Siasa ni vitu viwili tofauti...Mimi ni CDM ila kiushabiki ni Simba, sawa. Lakini ningependa kushauri kuwa kuna wana CDM ambao ni Yanga damu, hivyo tusiione Simba kuwa ni CHADEMA. Tutakwaza imani za wengine...wana JF wote ni wamoja na hata ukiona mtu anakukosoa usihofu, huo ndio upevu.
 
Ni kweli Simba imeshinda, basi tusiihusishe na CDM
 
Nafikiri Mpira na Siasa ni vitu viwili tofauti...Mimi ni CDM ila kiushabiki ni Simba, sawa. Lakini ningependa kushauri kuwa kuna wana CDM ambao ni Yanga damu, hivyo tusiione Simba kuwa ni CHADEMA. Tutakwaza imani za wengine...wana JF wote ni wamoja na hata ukiona mtu anakukosoa usihofu, huo ndio upevu.

ni kweli mkuu hata mimi jamaa ananitonesha,kwani mi ni Chadema damudamu toka mfumo wa vyama vingi uanze lakini pia mi ni yanga damudamu toka udogo wangu na vyote nilijikuta navipenda kulingana na mapenzi ya familia na jamii iliyokua inanizunguka.sasa jamaa akichanganya mpira na siasa hahisi kuzirai
 
Nafikiri Mpira na Siasa ni vitu viwili tofauti...Mimi ni CDM ila kiushabiki ni Simba, sawa. Lakini ningependa kushauri kuwa kuna wana CDM ambao ni Yanga damu, hivyo tusiione Simba kuwa ni CHADEMA. Tutakwaza imani za wengine...wana JF wote ni wamoja na hata ukiona mtu anakukosoa usihofu, huo ndio upevu.
Kamanda maneno yako ni kweli pasipo shaka..Mmm..lakini hiyo kijani,hakunaga,,,na jana nmc kamanda wa anga mbona alikuwa anatabasamu,nguo na kadi za kijani zikitupwa kwenye mapipa ya taka,...Mmmm misomo.....
 
mimi nashabikia Yanga na Arsenal.....sawa....
lakini huning'oi Chadema hata uje na fokolifti......
 
Poleni makamanda kama nimewakwaza ok ilikuwa ni furaha tu, but tupo pamoja sana katika harakati za ukombozi wa nchi yetu.
ok pamoja sana VUA GAMBA THEN VAA GWANDA
 
Back
Top Bottom