Kama hakuna sababu za kuacha naomba msije kuachana!

Kama hakuna sababu za kuacha naomba msije kuachana!

Pendaelli

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2014
Posts
12,993
Reaction score
38,353
nawatakia wakati mwema.
zamani kidogo niliwahi kuwa na mahusiano rasmi na binti mmoja kwa muda wa miaka minne.
alikuwa mwanamke wangu wa kwanza toka kwenye mahusiano.
tuliishi kwa ugumu sana,tulianza kulala chini, kula kwa shida sana ilifika wakati mpaka namwachia 500 kama hela ya kununua mahitaji.
alivumilia tulivumiliana na tulipendana sana.
ingawa ndugu zake na ndugu zangu walikuwa hawapatani kabisa na maombi yao kwa Mungu tuachane.
pamoja na changamoto kubwa za maisha ,umaskini ,kipato kidogo, maradhi, kukataliwa nk, lakini tuliishi kwa upendo ambao kila alietuona alisema hawa wamependana na wanaendana.
maombi ya ndugu yalianza kufanikiwa, tuliachana kizembe sana, alikutana na mr mmoja wakakubaliana aniache aende kwake na ikawa hivyo. aliniachia maumivu sio madogo na nyuzi zinazomhusu zipo hapa jukwaani kibao. ninachoshukuru Mungu wana jamii forum ni zaidi ya ndugu kwa kweli maana ushauri ule walionipa uliniwezesha leo kua na furaha na amaini.

siku zilienda sana sikuwahi kuwa na taarifa nae wala mawasiliano nae.
nikajaliwa kuoa nikajaliwa mtoto, maisha yakaenda vizuri sana.
lakini ukweli yule binti hakuwahi kunitoka moyoni, ndoto za kumuota zikichelewa sana miezi miwili.
nikawa napotezea tuu.

kama mwezi hivi katika kupitapita facebook nikakutana nae, nikamuomba urafiki akabubali, nikamtumia sms ya kumsalimu akajibu. leo nikachukua namba yake fb nikampiga sim ikapokelewa na hakupata shida kujua anaongea na nani, nimeshangaa sana baada ya miaka nane bado anaikumbuka sauti yangu.
tumeongea mengi sana sana lakini kwa kumsikiliza anajutia kuniacha naameniomba msamaha sana. nimemtakia mema na naendelea kumtakia mena na kumuombea.
ingawa nikimkumbuka roho inauma mno haswa leo nilvyosikia suti yake tena kadhalika nae pia. kwa kua yeye ni mke wa mtu kadhalika mimi ni mme wa mtu namba yake nimefuta na kule fb nimemu unfriend yaani total nimepoteza mawasiliano nae ila nimefajika sana kuongea nae.

ombi langu kwenu ndugu zangu kama umeona una upendo wa kweli na mwenzako na yeye hivyo hivyo nawaombeni sana msije kujaribu kuachana maana kuna maumivu yasiofutika kwa wepesi. kama hakua sababu ya kuachana kamwe msiachane.
 
mapenzi ya kitanzania hayana tofauti na siasa za kitanzania jitu linachaguliwa na wananchi vizuri leo linahama chama kwa mihemko ya kuunga mkono juhudi ndio kama mapenzi upo kwenye mahusiano miaka kwa miaka familia inajua lakini fitna na maneno hayaishi kwanini watu hawaheshimu mahusiano ya watu
 
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
mapenzi ya kitanzania hayana tofauti na siasa za kitanzania jitu linachaguliwa na wananchi vizuri leo linahama chama kwa mihemko ya kuunga mkono juhudi ndio kama mapenzi upo kwenye mahusiano miaka kwa miaka familia inajua lakini fitna na maneno hayaishi kwanini watu hawaheshimu mahusiano ya watu
 
mapenzi ya kitanzania hayana tofauti na siasa za kitanzania jitu linachaguliwa na wananchi vizuri leo linahama chama kwa mihemko ya kuunga mkono juhudi ndio kama mapenzi upo kwenye mahusiano miaka kwa miaka familia inajua lakini fitna na maneno hayaishi kwanini watu hawaheshimu mahusiano ya watu
kweli kabisa ndugu yangu,watu hawheshimu kabisa mioyo ya watu, hawajali utaumia vipi wao wanachojalo ni mambo yao tu yawe hatakama watu wengine wataumia kiasi gani.
 
Hivi kuna watu wanaachana bila sababu e?manake hata kwa case yako uliachwa kwasababu mwanamke alipata mwanaume mwingine
 
Pole kwa yaliyokukuta na pole pia kwa kutupa ushauri ambao hatuwezi kuushika ukibisha we fatilia nyuzi tu kwenye jukwaa hilihili utajionea😜
 
nawatakia wakati mwema.
zamani kidogo niliwahi kuwa na mahusiano rasmi na binti mmoja kwa muda wa miaka minne.
alikuwa mwanamke wangu wa kwanza toka kwenye mahusiano.
tuliishi kwa ugumu sana,tulianza kulala chini, kula kwa shida sana ilifika wakati mpaka namwachia 500 kama hela ya kununua mahitaji.
alivumilia tulivumiliana na tulipendana sana.
ingawa ndugu zake na ndugu zangu walikuwa hawapatani kabisa na maombi yao kwa Mungu tuachane.
pamoja na changamoto kubwa za maisha ,umaskini ,kipato kidogo, maradhi, kukataliwa nk, lakini tuliishi kwa upendo ambao kila alietuona alisema hawa wamependana na wanaendana.
maombi ya ndugu yalianza kufanikiwa, tuliachana kizembe sana, alikutana na mr mmoja wakakubaliana aniache aende kwake na ikawa hivyo. aliniachia maumivu sio madogo na nyuzi zinazomhusu zipo hapa jukwaani kibao. ninachoshukuru Mungu wana jamii forum ni zaidi ya ndugu kwa kweli maana ushauri ule walionipa uliniwezesha leo kua na furaha na amaini.

siku zilienda sana sikuwahi kuwa na taarifa nae wala mawasiliano nae.
nikajaliwa kuoa nikajaliwa mtoto, maisha yakaenda vizuri sana.
lakini ukweli yule binti hakuwahi kunitoka moyoni, ndoto za kumuota zikichelewa sana miezi miwili.
nikawa napotezea tuu.

kama mwezi hivi katika kupitapita facebook nikakutana nae, nikamuomba urafiki akabubali, nikamtumia sms ya kumsalimu akajibu. leo nikachukua namba yake fb nikampiga sim ikapokelewa na hakupata shida kujua anaongea na nani, nimeshangaa sana baada ya miaka nane bado anaikumbuka sauti yangu.
tumeongea mengi sana sana lakini kwa kumsikiliza anajutia kuniacha naameniomba msamaha sana. nimemtakia mema na naendelea kumtakia mena na kumuombea.
ingawa nikimkumbuka roho inauma mno haswa leo nilvyosikia suti yake tena kadhalika nae pia. kwa kua yeye ni mke wa mtu kadhalika mimi ni mme wa mtu namba yake nimefuta na kule fb nimemu unfriend yaani total nimepoteza mawasiliano nae ila nimefajika sana kuongea nae.

ombi langu kwenu ndugu zangu kama umeona una upendo wa kweli na mwenzako na yeye hivyo hivyo nawaombeni sana msije kujaribu kuachana maana kuna maumivu yasiofutika kwa wepesi. kama hakua sababu ya kuachana kamwe msiachane.
Polee Sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hivi kuna watu wanaachana bila sababu e?manake hata kwa case yako uliachwa kwasababu mwanamke alipata mwanaume mwingine
ndio
Hivi kuna watu wanaachana bila sababu e?manake hata kwa case yako uliachwa kwasababu mwanamke alipata mwanaume mwingine
ndio maana nikasema kama sababu haikidhi usiache, kwa upande wangu kulikua hakuna sababu ya inayojitosheleza.
 
Pole kwa yaliyokukuta na pole pia kwa kutupa ushauri ambao hatuwezi kuushika ukibisha we fatilia nyuzi tu kwenye jukwaa hilihili utajionea😜
ni vile tu watu wanaigiza kwenye mahusiano, lakini walio real wakiachana huwa sijambo linawaacha salama kiroho nadhani.
 
ndio

ndio maana nikasema kama sababu haikidhi usiache, kwa upande wangu kulikua hakuna sababu ya inayojitosheleza.

Kwenye mapenzi sababu ni sababu tu,inaweza isiwe inakidhi kama unavyodai lakini ni sababu

Mfano mtu anaweza kukwambia anakuacha kwasababu hajisikii tu tena kuwa na wewe,akishasema hivyo na kama amemaanisha huna cha kufanya
 
Kwenye mapenzi sababu ni sababu tu,inaweza isiwe inakidhi kama unavyodai lakini ni sababu

Mfano mtu anaweza kukwambia anakuacha kwasababu hajisikii tu tena kuwa na wewe,akishasema hivyo na kama amemaanisha huna cha kufanya
lakini baada ya muda anajihukumu amekosea, moja kwa moja sababu yake ilikua sio ya msingi, na pia inaweza kuwa sababu ndogo sana ila uwe umeipima kwa kina kama inatoshea ili mbeleni dhamiri isije kukuhukumu.
 
Kwenye mapenzi sababu ni sababu tu,inaweza isiwe inakidhi kama unavyodai lakini ni sababu

Mfano mtu anaweza kukwambia anakuacha kwasababu hajisikii tu tena kuwa na wewe,akishasema hivyo na kama amemaanisha huna cha kufanya
If this karma thing do exist, then most ov us we're fuqd up, real doomed..!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom