Kama chanzo cha wanafunzi kufeli ni mitandao,umbali kwanini walimu wakuu waadhibiwe?

Euphransia

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2017
Messages
938
Points
1,000

Euphransia

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2017
938 1,000
Hakika nimekuwa nafwatilia michango mbalimbali ya wadau wa elimu Juu ya wanafunzi kufeli mitihani yao. Wadau wamekuwa wakitoa sababu nyingi sana zikiwemo umbali wa Shule, usafiri . Mwanafunzi anakaa Bunju anapangiwa Shule iliopo kigamboni ukweli ni Changamoto kubwa.

Pia imethibitika kuwa wanafunzi wengi wamekuwa wanashinda kwenye mitandao muda mwingi badala ya kujisomea. Pia kuna hili suala la KUBET wanafunzi wengi wanashiriki sana

Sasa kama yote tunayajua kwanini Adhabu apewe mwalimu mkuu? Wakati umefika Kwa Serikali kuiangalia hii mitandao Na hizi Nyumba za KUBET hakika zinawaharibu wanafunzi wetu tusiishie kuwaadhibu walimu wakuu.
Pia mfumo wa ufundishaji na maslahi ya walimu yaboreshwe.
 

Forum statistics

Threads 1,380,955
Members 525,922
Posts 33,784,431
Top