kijani11
JF-Expert Member
- Jan 19, 2014
- 8,406
- 9,267
kuna jamaa pale huduma kwa wateja ile kampun yenye makaz mliman city.kapewa umeneja kwa staili hii ya masifa ya kijinga kwa bidada boss
Naona umetoa na ushuhuda kabisa.....
kuna jamaa pale huduma kwa wateja ile kampun yenye makaz mliman city.kapewa umeneja kwa staili hii ya masifa ya kijinga kwa bidada boss
Kuna moja mkuu hujalisema ila ngoja tu niache hahahahaaaaa:violin::violin::violin::violin:Kama wewe ni mwanaume na unafanya kazi katika ofisi ambayo unatakiwa kuripoti kwa boss mwanamke nisikilize mimi MCHUNGUZI HURU :-
1. Kila akifika kazini asubuhi hata kama hajapendeza msifie, mwambie boss nimekukubali yaani mambo yako ni kama mcharo vile yaani unajua kunyuka balaa.
2. Hata kama kila siku unaona anazidi kuzeeka, mwambie boss unakula nini mbona kila siku naona unazidi kuwa kijana tu. Sijui ndio pesa zimekukubali au ndio nature ya mwili wako.
3. Akija na style mpya ya nywele, mwambie boss yaani wewe kila style ya nywele inakukubali
4. Kila anachokifanya we msifie tu hata kama ni ujinga
MATOKEO YAKE;
1. Kila safari ya kikazi lazima atakupendekeza uende nae
2. Mshahara wako atakuwa anapendekeza uongezewe
Kumbuka, hata ufanye kazi kwa bidii kiasi gani boss wako akisema hufai na akatoa hata sababu za uongo inakula kwako. Boss hanuniwi vijana
NB: Kujipendekeza kupita kiasi ni hatari kwa afya yako
Posted by: MCHUNGUZI HURU (Associate Professor)
hundred percent
kwa wadada kama boss wako ni mwanaume ukianza hizo tabia utaishia kugegedwa tu