Kali ya kufungia mwaka

Kali ya kufungia mwaka

Numbisa

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2016
Posts
348,973
Reaction score
1,252,256
Mchezaji wa kimataifa wa Nigeria Joseph Donatus Edafe, amefukuzwa toka timu ya ND Gorica ya Slovenia baada ya kumtia mimba mtoto wa rais wa timu hiyo miezi sita baada ya kusaini mkataba wa miaka mitatu
IMG_20191212_163723.jpg
 
Katuwakilisha vyema, hapo raisi katombewa mtoto, kapitiwa mjukuu na bado atampa na hela za kuvunja mkataba
 
Hapo usikute huyo rais wa timu kafikiria sana kama miezi sita mtoto akajua baada ya mwaka mkewe ataliwa! [emoji38][emoji38][emoji38][emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji377][emoji377][emoji377][emoji2445][emoji2445][emoji2445]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom