Kalewee hadi ziishe

jozzeva

JF-Expert Member
Oct 27, 2012
2,201
2,000
Zikiwa mpya zina kiarufu flani kizuuri,sema zikichakaa kama mtu kajamba.
 

Ranks

JF-Expert Member
Oct 21, 2012
2,592
2,000
Katika maisha ya kawaida tu wengi wetu tushatumia kama hizo na hata zaidi.,'labda utoe hayo madafu ya Magu uweke zile za malkia au za Trump kwa ujazo huo'.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom