Kalamu ya Ezekiel Kamwaga inatumika vibaya!

Kalamu ya Ezekiel Kamwaga inatumika vibaya!

Naona kazi ya kumjenga Zitto sasa inafanywa kama ya wanamtandao wa CCM!.. Wiki moja watu kibao wakitumia mitandao ya kijamii press conference wamejitokeza kumjenga zitto: Ezekiel Kamwaga, Habib mchange, Eddo mwamalala, Mtera mwampamba!.. Zaidi ya yote wanaendesha harakati za kumng'oa SLAA wakishirikiana na Nape nnauye na fedha chafu za magamba na Zitto!. Eddo katoka Mbeya kuja kutoa tamko Dar Kama alivyosafiri last year kutoka Mbeya kwenda Dodoma kwa hela ya CCM ili ajiunge nao akiwa na Sambwee Shitambala!
 
Jamani njaa zitatuua, huyu jamaa nae njaa inampeleka kubaya toka mwandishi anayeheshimika hadi KANJANJA mchumia tumbo, maana yeye mwenyewe ameanza kwa kukiri kuwa achokiandika kitamletea upinzani mkubwa, hiyo ni ushahidi tosha kuwa alijua anaandika pumba. Any way mwacheni bwana anajua ZITTO atampoza , kama kweli hakumkatia kwanza kabla hajaandika. SHAME ON YOU Kamwaga

Nami niongezee, Tatizo la waandishi wetu hapa bongo sijui ni ujinga au ufahamu,maana hoja zao nyingi ni nyepesi sana,Tazama waandishi wengi walivyotaabika kwenye mtandao wa Kikwete 2005 na leo hii Watz wanataabika.Kupamba mtu kuwa ni mwandishi mzuri wa makala,basi maprofesa ndio wawe marais siku zote maana wanaandika na kutafiti,soma WASIFU wa Prof .Issa Shivji,Mkukandala,Luhanga,Mmari,Safari ,Baregu.Kwa kweli Kamwaga nakuomba acha kutumika kama ndomu kijana mwenzetu utaharibikiwa.
 
Mwenye cv ya huyu afisa habari wa msimbaz atumwagie humu jamvin, maana tunaweza kuangaika makala za akina mwanaUPE (Uandishi Pasipo Elimu0 kama alivyowahi kuwaita dk.mwakyembe
 
Mwenye cv ya huyu afisa habari wa msimbaz atumwagie humu jamvin, maana tunaweza kuangaika na makala za akina mwanaUPE (Uandishi Pasipo Elimu) kama alivyowahi kuwaita dk.mwakyembe
 
Sio kwamba anamkebehi


ndugu Froida wewe unatumia kichwa chako vizuri kupamabanua hoja kwa kweli mimi nasema pia amemkebihi kumaanisha kuwa hawezi kuwa raisi maana sifa alizonazo sio za raisi wa nchi.

good work mwandishi wa habari
 
Back
Top Bottom