Kaka Mshana Jr

tamuuuuu

JF-Expert Member
Mar 10, 2014
17,090
19,233
20220922_192017.jpg



Kaka Mshana mambo yako haya usogee hapa tafadhari.
 

goroko77

JF-Expert Member
Jul 9, 2019
6,660
8,923
Piga sijui huu msimo was kunwagilia moyo Nani akaanzisha siupendi kbsa ingawa mm pia nimtumiaje wa k vanga na kilimanjaro
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

3 Reactions
Reply
Top Bottom