kaizer you are great......................!

kaizer you are great......................!

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Posts
18,272
Reaction score
20,720
wapenzi wa chit chat habari za asubuhi.

This morning napenda kumpa big up ma swtlo Kaizer kwa kazi nzuri aliyoifanya hadi babu yetu Asprin akafunguliwa huko jela.

Its true Kaizer you are good and strong ever. Ndio maana miye kulala pasi kukupa dose siwez manake unanikosha kila engo aisee.

Pia naomba nitangaze bifu kwa wote ambao wataanza ama waalioanza kukumendea kwa kazi nzuri hasa BADILI TABIA Catherine cacico sweetlady Lily Flower waambie kabisa kuwa nimejiunga boxing club so salam zao zote zipitie hapa kwangu and not otherwise.

Welcome babu and good job my hubby, wa kumoyo, ma swtlo my nyongo mkaa na ini, my kope mfunika jicho, my msiri, my mwandani my godoro, my blanketi my wa raha zangu............. Kaizer
 
Last edited by a moderator:
Yeah.....
Appreciated
Kwa kweli Kaizer nimefurahi kuhakikisha Mzee mwenzetu babu Asprin karudi ingawa nilikuwa nimenogewa kukagua wajukuu hadi nkachelewa maandamano ila hakuna tatizo! gfsonwin Asante kwa kutambua umuhimu wa Kaka yangu Kaizer
 
Last edited by a moderator:
Yeah.....
Appreciated
Kwa kweli Kaizer nimefurahi kuhakikisha Mzee mwenzetu babu Asprin karudi ingawa nilikuwa nimenogewa kukagua wajukuu hadi nkachelewa maandamano ila hakuna tatizo! gfsonwin Asante kwa kutambua umuhimu wa Kaka yangu Kaizer

aisee Erickb52 huyu Kaizer kwangu ni zaid ya unavyofikiri, na mpelekee salam zangu huko anapoziba pancha kuwa swtlo wake gfsonwin anampenda sana na leo kwa kazi aliyomfanyia Asprin basi kamuandalia bonge la dinner(candle night) pale serena hotel. card za mialiko nimeshatuma kwa waalikwa wote kila mtu na patna wake mtoto wangu Ronn M anisamahe sana kwa siku ya leo na wadogo zangu wa moyoni Smile Eiyer Excellent.
Bishanga sijui weye utakuja na nani, Kongosho naye sijui ataopoa wapi.
 
Last edited by a moderator:
aisee Erickb52 huyu Kaizer kwangu ni zaid ya unavyofikiri, na mpelekee salam zangu huko anapoziba pancha kuwa swtlo wake gfsonwin anampenda sana na leo kwa kazi aliyomfanyia Asprin basi kamuandalia bonge la dinner(candle night) pale serena hotel. card za mialiko nimeshatuma kwa waalikwa wote kila mtu na patna wake mtoto wangu Ronn M anisamahe sana kwa siku ya leo na wadogo zangu wa moyoni Smile Eiyer Excellent.
Bishanga sijui weye utakuja na nani, Kongosho naye sijui ataopoa wapi.
Hehehee
Mimi kama kawaida nakuja na my wife Amyner na si mwingine
Nampenda sana bibie
 
Last edited by a moderator:
uwiiiii gfsonwin umejuaje kuwa Kaizer mkweo ni wa kushukuriwa kwa kweli, my dear umeona mbali! nimepungua uzito kwa ajili ya uhamisho wake wa jana, wanted to run mad kabisaaaaa! japo ni mume wa BADILI TABIA lakini tutabanana hapo hapo, anayeona kabanwa apishe wengine tuendelee! mkwe Kaizer kudos to u! Kongosho aliandaa party jana sijui inafanyikia wp?? nitahudhuriaje sasa?
 
Last edited by a moderator:
aisee Erickb52 huyu Kaizer kwangu ni zaid ya unavyofikiri, na mpelekee salam zangu huko anapoziba pancha kuwa swtlo wake gfsonwin anampenda sana na leo kwa kazi aliyomfanyia Asprin basi kamuandalia bonge la dinner(candle night) pale serena hotel. card za mialiko nimeshatuma kwa waalikwa wote kila mtu na patna wake mtoto wangu Ronn M anisamahe sana kwa siku ya leo na wadogo zangu wa moyoni Smile Eiyer Excellent.
Bishanga sijui weye utakuja na nani, Kongosho naye sijui ataopoa wapi.

My sis gfsonwin mi nitakuwa Dj mbona waalikwa wataburudika sana
 
Last edited by a moderator:
uwiiiii gfsonwin umejuaje kuwa Kaizer mkweo ni wa kushukuriwa kwa kweli, my dear umeona mbali! nimepungua uzito kwa ajili ya uhamisho wake wa jana, wanted to run mad kabisaaaaa! japo ni mume wa BADILI TABIA lakini tutabanana hapo hapo, anayeona kabanwa apishe wengine tuendelee! mkwe Kaizer kudos to u! Kongosho aliandaa party jana sijui inafanyikia wp?? nitahudhuriaje sasa?

miye ya kwangu tayari kila kitu mamito. mwambie tu mumeo youg_master ajiandae na usiache kupress order ya cocktail. Hii ya Kongosho miye sijaalikwa japo ya kwangu kwaajili ya kuburudika na barafu ya moyo nimemwalika. leo mwache BADILI TABIA aje na Asprin wake.

Umeona eti wanahofu na mimi na wewe? tuendelee kuwamg'adua tu don't say anything kwa yeyote kuhusiana na mimi na wewe
 
Last edited by a moderator:
my lito bro huku ni kwa wakubwa tu. si umeshaskia kuwa ni candle night? miye sitafurah kuona ninavyo mpeti shemejiyako Kaizer. but nakupenda sana ma lito bro Excellent
gfsonwin hahahaha jamani ila mi dj tu,aah ila umetuonea.......nakupenda sana tena zaidi my sis
 
Last edited by a moderator:
miye ya kwangu tayari kila kitu mamito. mwambie tu mumeo youg_master ajiandae na usiache kupress order ya cocktail. Hii ya Kongosho miye sijaalikwa japo ya kwangu kwaajili ya kuburudika na barafu ya moyo nimemwalika. leo mwache BADILI TABIA aje na Asprin wake.

Umeona eti wanahofu na mimi na wewe? tuendelee kuwamg'adua tu don't say anything kwa yeyote kuhusiana na mimi na wewe
mi nawe ni wasiri wa moyoni! hakuna kitakachotutia dosari, wakwao tutashare kwa sana tu, ila wa kwetu kila mmoja na hogo lake la jang'ombe! nimemmiss babu yangu Asprin isijekuwa yupo likizo tena kha! safari hii maandamano yataanzia viwanja vya leaders via 'safe house' ambapo mod husika atakula kichapo na kung'olewa macho na ulimi kwa plaiz, then haooooooo mpaka mabwepande mwe! ila magamba kiboko kha!
 
Last edited by a moderator:
gfsonwin hahahaha jamani ila mi dj tu,aah ila umetuonea.......nakupenda sana tena zaidi my sis

hapana bwana ma lito bro Excellent, ninyi nawaheshimu sana na nawapenda sana, sitaki niwakuze b4 your time. so waambie Smile Eiyer na mwanangu mpenzi Ronn M kuwa nawapenda sana na ipo siku nitawaandaalia mtoko wenu mzuri zaid. your sis loves you ema..........
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom